Bán nhà 4 tầng số 100 Thiên Phước P9 Tân Bình vị trí siêu đẹp tiện KD

16 tỷ ~ 297,6 triệu/m²
53.76 m²
3
3
16 giờ trước
Địa chỉ:
100 Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Sau sáp nhập: 100 Đường Thiên Phước, Phường Tân Hòa, Hồ Chí Minh

Thông tin mô tả

SIÊU PHẨM SỐ 100 THIÊN PHƯỚC P9 Q.TÂN BÌNH - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - TIỀM NĂNG SINH LỜI CỰC LỚN

Bán Nhà mặt phố tại đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình với các đặc điểm nổi bật sau:

+ Diện tích 4,2m x 12,8m, nhà nở hậu 5,5m, lý tưởng cho kinh doanh hoặc ở.

+ Thiết kế 4 tầng, 3PN, 3WC, không gian rộng rãi.

+ Mặt tiền 25m, thuận lợi cho việc buôn bán và quảng cáo.

+ Hướng cửa chính và ban công Đông Nam, phong thủy tốt.

+ Đường vào rộng 25m, dễ dàng cho xe hơi vào tận nơi.

- Xung quanh bán kính 100m có rất nhiều các trường học cấp 1, 2,3 và đại học bao quanh, bệnh viện, siêu thị, khu vui chơi giải trí tấp nập.

- Kế bên khu chung cư Thuận Việt nên bước chân ra ngoài không thiếu bất cứ tiện ích gì

- Giá chỉ 16 tỷ còn bớt lộc

- LH xem nhà : 0909780369

Đặc điểm bất động sản

Loại hình nhà ở
Nhà mặt tiền
Giá/m²
~ 297,6 triệu/m²
Diện tích
53.76 m²
Diện tích sử dụng
199 m²
Chiều ngang
4.2 m
Chiều dài
12.8 m
Giấy tờ pháp lý
Đã có sổ hồng
Số phòng ngủ
3 phòng
Số phòng vệ sinh
3 phòng
Tình trạng nội thất
Nhà trống
Hướng chính
Đông Nam
Đặc điểm nhà/đất
Nở hậu

Vị trí & bản đồ

100 Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh Xem bản đồ lớn

Thông tin liên hệ

chính chủ
chính chủ
Đang hoạt động
1290 tin đăng Tham gia từ: 12/04/2019
Ngày đăng
Thứ hai, 09:40 11/05/2026
Ngày hết hạn
Thứ bảy, 09:40 16/05/2026
Gói tin
Tin thường
Mã tin
917293
Lưu ý

Tất cả tin rao vặt đều do người dùng đăng tải. Bds123.vn không chịu trách nhiệm về tính chính xác của thông tin. Chúng tôi khuyến khích bạn nên kiểm tra kỹ thông tin trước khi giao dịch. Nếu phát hiện nội dung sai phạm, vui lòng báo cáo tại đây hoặc qua hotline 0839202123 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời.

Tin rao bán nhà mặt tiền cùng khu vực

16 tỷ53.76 m²
0773593259 Zalo
Phản ánh tin đăng

Lý do phản ánh:

Thông tin liên hệ

Chia sẻ

Sao chép đường dẫn tin đăng

https://bds123.vn/ban-nha-4-tang-so-100-thien-phuoc-p9-tan-binh-vi-tri-sieu-dep-tien-kd-pr917293.html