Tin hết hạn
Bán nhà đường Hải Phòng, gần bệnh viện Đa Khoa, diện tích sử dụng 65m2
3.5 tỷ ~ 53,1 triệu/m²
65 m²
3 năm trước
Địa chỉ:
Đường Hải Phòng, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng
Khu vực:
Thông tin mô tả
Nhà kiệt Ô Tô thông, đường Hải Phòng, gần Bệnh Viện Đa Khoa.
Khu vực sầm uất, kiệt thông Lê Duẩn, Ngô Gia Tự, Ông Ích Khiêm, tiện ích đầy đủ.
Dt 65m2, 3PN, giá 3.45 tỷ thương lượng
☎️Liên hệ: 0978046242.
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Nhà riêng
- Giá/m²
- ~ 53,1 triệu/m²
- Diện tích
- 65 m²
- Hướng chính
- Chưa xác định
Vị trí & bản đồ
Đường Hải Phòng, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ hai, 15:33 25/04/2022
- Gói tin
- Tin miễn phí
- Mã tin
- 425352
Ngày hết hạn
Thứ tư, 15:33 25/05/2022