Bán nhà mặt phố Quang Trung, Hà Đông vỉa hè rộng kinh doanh dtsd 55m2 giá bán 6.3 tỷ
Thông tin mô tả
Căn nhà sạch đẹp nằm ở vị trí trung tâm mặt phố Quang Trung vỉa hè rộng, phù hợp loại hình dịch vụ kinh doanh nail. Tóc, Spa, thời trang..vv
Nhà được xây dựng chắc chắn, tầng 1 thiết kế thông sàn phục vụ cho kinh doanh. Có thêm phòng bếp phía sau, WC đủ cả.
Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
Quý anh chị quan tâm liên hệ Minh Tiến sđt: 0982 444 084 để có thêm thông tin và đi xem căn nhà. Thanks
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Nhà mặt tiền
- Giá/m²
- ~ 114,5 triệu/m²
- Diện tích
- 55 m²
- Số phòng ngủ
- 3 phòng
- Số phòng vệ sinh
- 2 phòng
- Hướng chính
- Đông Nam
Vị trí & bản đồ
Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ ba, 11:02 09/11/2021
- Gói tin
- Tin miễn phí
- Mã tin
- 401855