Bán shophouse VIP mặt đường 60m Hoàng Minh Thảo kéo dài diện tích 102m2 xây 6 tầng + 1 hầm để xe

30 tỷ ~ 294,1 triệu/m²
102 m²
45 phút trước
Địa chỉ:
Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Sau sáp nhập: Phường Xuân Đỉnh, Hà Nội

Thông tin mô tả

Bán shophouse mặt đường Hoàng Minh Thảo kéo dài cách Hồ Tây chỉ 10p di chuyển.

+ Diện tích 102m². Mặt tiền 6m xây 6 tầng + 1 hầm.

+ Mặt phố và vỉa hè rộng, KD tốt. Gần công viên. Là KĐT cực kỳ đẳng cấp. Gần KĐT Starlake, Ngoại Giao Đoàn mà giá chỉ bằng 1 nửa.

+ Giá bán 30 tỷ.

+ Sổ đỏ chính chủ, nhà không lỗi phong thủy.

+ LH: 0972 266 638 xem nhà trực tiếp.

Đặc điểm bất động sản

Loại hình nhà ở
Biệt thự
Giá/m²
~ 294,1 triệu/m²
Diện tích
102 m²
Hướng chính
Chưa xác định

Vị trí & bản đồ

Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội Xem bản đồ lớn

Thông tin liên hệ

Đỗ Khi
Đỗ Khi
Đang hoạt động
1 tin đăng Tham gia từ: 19/05/2026
Ngày đăng
Thứ ba, 22:46 19/05/2026
Ngày hết hạn
Thứ sáu, 22:46 29/05/2026
Gói tin
Tin miễn phí
Mã tin
917581
Lưu ý

Tất cả tin rao vặt đều do người dùng đăng tải. Bds123.vn không chịu trách nhiệm về tính chính xác của thông tin. Chúng tôi khuyến khích bạn nên kiểm tra kỹ thông tin trước khi giao dịch. Nếu phát hiện nội dung sai phạm, vui lòng báo cáo tại đây hoặc qua hotline 0839202123 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời.

Tin rao bán biệt thự cùng khu vực

30 tỷ102 m²
0972266638 Zalo
Phản ánh tin đăng

Lý do phản ánh:

Thông tin liên hệ

Chia sẻ

Sao chép đường dẫn tin đăng

https://bds123.vn/ban-shophouse-vip-mat-duong-60m-hoang-minh-thao-keo-dai-dien-tich-102m2-xay-6-tang-1-ham-de-xe-pr917581.html