Bán ShopVilla 1B mặt đường 40m không dải phân cách, sầm uất nhất SwanPark. Giá chỉ 28tr/m2
Thông tin mô tả
Căn ShopVilla mặt đường 40m không dải phân cách, sầm uất nhất Swanpark The Garden Town.
- Diện tích đất: 580m2 (gấp 4 lần shophouse 1A).
- Diện tích sàn: 457m2 (gấp 2 lần shophouse 1A).
- Mặt tiền lên tới 20m (gấp 3 lần shophouse 1A).
- Giá chỉ 16,6 tỷ (trong khi Shophouse 1A 150m2 giá 9 tỷ). Đã thanh toán 50%.
Đơn giá chỉ 28,6 tr/m2 (chưa bằng 1/2 shophouse 1A).
- Diện tích đất trống hơn 430m2 có thể làm thêm hồ bơi, tiểu cảnh siêu đẹp ạ.
- Giá quá hợp lý để đầu tư. LH - PKD chủ đầu tư: Ms Thuỷ 0973917999 để được tư vấn chi tiết ạ.
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Biệt thự
- Giá/m²
- ~ 27,7 triệu/m²
- Diện tích
- 600 m²
- Số phòng ngủ
- 4 phòng
- Số phòng vệ sinh
- 5 phòng
- Hướng chính
- Chưa xác định
Vị trí & bản đồ
Xã Long Tân, Nhơn Trạch, Đồng Nai Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ năm, 13:20 29/07/2021
- Gói tin
- Tin miễn phí
- Mã tin
- 362916