Cần bán nhà KDC xã Mỹ Trung, Tiền Giang (cũ) dt: 5mx18m

700 triệu ~ 7,8 triệu/m²
90 m²
2
1
9 giờ trước
Địa chỉ:
Đường Tỉnh lộ 863, Xã Mỹ Trung, Cái Bè, Tiền Giang
Sau sáp nhập: Đường Tỉnh lộ 863, Xã Mỹ Thiện, Đồng Tháp
Khu vực:
Huyện Cái Bè

Thông tin mô tả

Kẹt tiền cần bán nhà nguyên căn: ngang 5 dài 18. Nhà đã qua sửa chữa, chỉ cần tô tường áp gạch là ở. Tôn nhà mới tinh.

Bên trong ngôi nhà gồm có:

- 2 phòng ngủ

- Không gian phòng khách rộng rãi thoải mái

- 1 nhà tắm, 1 nhà vệ sinh riêng.

- Có cả không gian bếp siêu tiện lợi

- Trần nhà siêu cao rộng rãi, thoáng.

- Đường lộ lớn xe hơi, xe tải chạy vi vu......

******** Nhà gần trạm y tế 200m, trường học 1km, chợ sát bên đi vài bước chânn, tiện ích xung quanh đầy đủ. Chỉ cân xách vali vào ở thôi, hàng xóm cực kỳ thân thiện ạ.

Thích hợp mua ở, không khí yên bình và trong lành.

Địa chỉ: khu dân cư Mỹ Trung, cái bè, tiền giang (cũ)

Đặc điểm bất động sản

Loại hình nhà ở
Nhà riêng
Giá/m²
~ 7,8 triệu/m²
Diện tích
90 m²
Diện tích sử dụng
90 m²
Chiều ngang
5 m
Chiều dài
18 m
Giấy tờ pháp lý
Đã có sổ đỏ
Số phòng ngủ
2 phòng
Số phòng vệ sinh
1 phòng
Tình trạng nội thất
Nhà trống
Hướng chính
Đông
Đặc điểm nhà/đất
Hẻm xe hơi

Vị trí & bản đồ

Đường Tỉnh lộ 863, Xã Mỹ Trung, Cái Bè, Tiền Giang Xem bản đồ lớn

Thông tin liên hệ

Ngày đăng
Thứ hai, 16:38 04/05/2026
Ngày hết hạn
Thứ năm, 16:38 14/05/2026
Gói tin
Tin miễn phí
Mã tin
917090
Lưu ý

Tất cả tin rao vặt đều do người dùng đăng tải. Bds123.vn không chịu trách nhiệm về tính chính xác của thông tin. Chúng tôi khuyến khích bạn nên kiểm tra kỹ thông tin trước khi giao dịch. Nếu phát hiện nội dung sai phạm, vui lòng báo cáo tại đây hoặc qua hotline 0839202123 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời.

Mọi người cũng tìm kiếm

Tin rao bán nhà cùng khu vực

700 triệu90 m²
0899680702 Zalo
Phản ánh tin đăng

Lý do phản ánh:

Thông tin liên hệ

Chia sẻ

Sao chép đường dẫn tin đăng

https://bds123.vn/can-ban-nha-kdc-xa-my-trung-tien-giang-cu-dt-5mx18m-pr917090.html