Tin hết hạn
Chính chủ cần bán 03 lô, vị trí cao ráo không lụt lội
700 triệu ~ 5,8 triệu/m²
120 m²
2 năm trước
Địa chỉ:
Xã Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng
Khu vực:
Thông tin mô tả
Tôi cần bán 03 lô đất tiền kề vị trí cao ráo không lụt, cách đường nhựa 7,5m chỉ 1 bước chân
Thích hợp mua để ở hoặc mua 3 lô làm nhà vườn, vị trí thoáng mát, dân cư đông đúc, cách 1quốc lộ 14b chỉ 300m
DT: 120 m2/lô
Giá: 700 triệu/lô
Đường: 5 m
Liên hệ: 0905467076 hoặc 0983534068
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Bán đất
- Giá/m²
- ~ 5,8 triệu/m²
- Diện tích
- 120 m²
- Hướng chính
- Chưa xác định
Vị trí & bản đồ
Xã Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ sáu, 14:09 10/11/2023
- Gói tin
- Tin thường
- Mã tin
- 750631
Ngày hết hạn
Chủ nhật, 14:09 10/12/2023