Tin hết hạn
Chính chủ CT1 tầng 11 Vĩnh Điềm Trung hướng Đông Nam bán giá 950 triệu.
950 triệu ~ 19,8 triệu/m²
48 m²
2
1
2 năm trước
Địa chỉ:
Đường 19/5, Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa
Thông tin mô tả
Chính chủ CT1 tầng 11 view siêu thị Go cần bán nhanh trong tháng (có sổ hồng)
- Giá : 950 triệu
- 2 phòng ngủ, 1 tolet, phòng khách, bếp.
- lock này đón nắng sáng, trưa chiều mát quá trời mát luôn.
☎️ 0332.079.688
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Căn hộ
- Giá/m²
- ~ 19,8 triệu/m²
- Diện tích
- 48 m²
- Số phòng ngủ
- 2 phòng
- Số phòng vệ sinh
- 1 phòng
- Hướng chính
- Đông Nam
- Hướng ban công
- Chưa xác định
Vị trí & bản đồ
Đường 19/5, Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ ba, 10:39 20/06/2023
- Gói tin
- Tin thường
- Mã tin
- 673062
Ngày hết hạn
Thứ năm, 10:39 20/07/2023