Tin hết hạn
Đất nền Vĩnh Tân Tân Uyên Bình Dương giá chỉ 1ty9 gần Vsip2 mở rộng
1.9 tỷ ~ 6,0 triệu/m²
315 m²
3 năm trước
Địa chỉ:
Đường ĐT 742, Tân Uyên, Bình Dương
Khu vực:
Thông tin mô tả
Đất nền Vĩnh Tân ,Tân uyên ,Bình Dương giá chỉ 1ty9 gần Vsip2 mở rộng
Diện tích : 10x30.
Ưu thế gần kcn Vsip 2 ,khu nhà ở Tuấn Điền Phúc
Đường thông tứ hướng ,dân cư ở xung quanh
Đầu tư sẽ mang lợi nhuận cao
Tử đường nhựa DT 742 vào chỉ 700m
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Bán đất
- Giá/m²
- ~ 6,0 triệu/m²
- Diện tích
- 315 m²
- Hướng chính
- Chưa xác định
Vị trí & bản đồ
Đường ĐT 742, Tân Uyên, Bình Dương Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ năm, 08:17 14/07/2022
- Gói tin
- Tin miễn phí
- Mã tin
- 461319
Ngày hết hạn
Thứ bảy, 08:17 13/08/2022