Tin VIP

ĐƯỜNG VÔ 5m NHÀ 3 TẦNG KẾ LỘ LỚN GẦN GIAO LỘ HOÀNG H THÁM, PHAN ĐĂNG LƯU. MỞ VP HAY KD TÔT: 8,96 TỶ

9 tỷ ~ 128,0 triệu/m²
70 m²
5
3
12 giờ trước
Địa chỉ:
Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Sau sáp nhập: Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

Thông tin mô tả

NHÀ CÓ THỂ KINH DOANH HOẶC MỞ VĂN PHÒNG, PHÒNG KHÁM, TIỆM NAIL, TÓC RẤT TỐT.

NHÀ 3 TẦNG ĐẸP, DIỆN TÍCH RỘNG.

KHU TRUNG TÂM BÌNH THẠNH - ĐÔNG DÂN CƯ, TIỆN ÍCH BAO QUANH.

GẦN GIAO LỘ THÔNG CÁC TRỤC ĐƯỜNG LỚN PHAN ĐĂNG LƯU, HOÀNG HOA THÁM, VẠN KIẾP. DI CHUYỂN SANG CÁC QUẬN TRUNG TÂM DỄ DÀNG.

NHÀ ĐẸP, VỊ TRÍ ĐẸP. CHỦ NHÀ CẦN BÁN GIÁ CÒN 8,96 TỶ

CHI TIẾT Mr HẠ 0828 446 446

CẢM ƠN QUÝ KHÁCH ĐÃ XEM VÀ ĐỌC BÀI ĐĂNG

Đặc điểm bất động sản

Loại hình nhà ở
Nhà mặt tiền
Giá/m²
~ 128,0 triệu/m²
Diện tích
70 m²
Diện tích sử dụng
72 m²
Giấy tờ pháp lý
Đã có sổ hồng
Số phòng ngủ
5 phòng
Số phòng vệ sinh
3 phòng
Tình trạng nội thất
Nội thất cao cấp
Hướng chính
Chưa xác định
Đặc điểm nhà/đất
Hẻm xe hơi

Vị trí & bản đồ

Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh Xem bản đồ lớn

Thông tin liên hệ

Đinh Xuân Hạ
Đinh Xuân Hạ
Đang hoạt động
6 tin đăng Tham gia từ: 04/05/2026
Ngày đăng
Thứ bảy, 16:05 09/05/2026
Ngày hết hạn
Thứ năm, 16:05 14/05/2026
Gói tin
Tin VIP 2
Mã tin
917259
Lưu ý

Tất cả tin rao vặt đều do người dùng đăng tải. Bds123.vn không chịu trách nhiệm về tính chính xác của thông tin. Chúng tôi khuyến khích bạn nên kiểm tra kỹ thông tin trước khi giao dịch. Nếu phát hiện nội dung sai phạm, vui lòng báo cáo tại đây hoặc qua hotline 0839202123 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời.

Tin rao bán nhà mặt tiền cùng khu vực

9 tỷ70 m²
0828446446 Zalo
Phản ánh tin đăng

Lý do phản ánh:

Thông tin liên hệ

Chia sẻ

Sao chép đường dẫn tin đăng

https://bds123.vn/duong-vo-5m-nha-3-tang-ke-lo-lon-gan-giao-lo-hoang-h-tham-phan-dang-luu-mo-vp-hay-kd-tot-896-ty-pr917259.html