- Mặt tiền đường 20m, cực kỳ đông đúc sầm uất, thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề: ngân hàng

27.5 tỷ ~ 220,0 triệu/m²
125 m²
6
6
43 phút trước
Địa chỉ:
Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Sau sáp nhập: Phường Tân Sơn Nhì, Hồ Chí Minh

Thông tin mô tả

Gò Dầu Tân Sơn Nhì TÂN PHÚ

GIÁ 27,5 TỶ

MÔ TẢ

Mặt tiền kinh doanh đỉnh 6 tầng Gò Dầu

- Dt 4,6 x 27 (125 m2), 1 trệt 1 lửng 4 lầu ,gồm 6 phòng ngủ 6 Wc ,sân thượng

- Mặt tiền đường 20m, cực kỳ đông đúc sầm uất, thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề: ngân hàng , tiệm tóc, spa, nha khoa, công ty...

- Chủ đang cho thuê 60 triệu/ tháng

Đặc điểm bất động sản

Loại hình nhà ở
Nhà riêng
Giá/m²
~ 220,0 triệu/m²
Diện tích
125 m²
Diện tích sử dụng
125 m²
Chiều ngang
4.6 m
Chiều dài
27 m
Giấy tờ pháp lý
Đã có sổ hồng
Số phòng ngủ
6 phòng
Số phòng vệ sinh
6 phòng
Tình trạng nội thất
Nội thất cao cấp
Hướng chính
Chưa xác định

Vị trí & bản đồ

Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh Xem bản đồ lớn

Thông tin liên hệ

Lê Tuấn Anh
Lê Tuấn Anh
Đang hoạt động
5 tin đăng Tham gia từ: 23/05/2026
Ngày đăng
Thứ bảy, 16:36 23/05/2026
Ngày hết hạn
Thứ ba, 16:36 02/06/2026
Gói tin
Tin miễn phí
Mã tin
917718
Lưu ý

Tất cả tin rao vặt đều do người dùng đăng tải. Bds123.vn không chịu trách nhiệm về tính chính xác của thông tin. Chúng tôi khuyến khích bạn nên kiểm tra kỹ thông tin trước khi giao dịch. Nếu phát hiện nội dung sai phạm, vui lòng báo cáo tại đây hoặc qua hotline 0839202123 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời.

Mọi người cũng tìm kiếm

Tin rao bán nhà cùng khu vực

27.5 tỷ125 m²
0978720545 Zalo
Phản ánh tin đăng

Lý do phản ánh:

Thông tin liên hệ

Chia sẻ

Sao chép đường dẫn tin đăng

https://bds123.vn/mat-tien-duong-20m-cuc-ky-dong-duc-sam-uat-thuan-tien-kinh-doanh-da-nganh-nghe-ngan-hang-pr917718.html