Mời mua căn 45m2 WESTBAY, thuết kế 1PN1VS 1đa năng, view nội khu, giá 2,670tỷ bao phí.
Thông tin mô tả
Mời mua căn 45m2 WESTBAY, thuết kế 1PN1VS 1đa năng, view nội khu, giá 2,670 tỷ bao phí.
Giá khẳng định rẻ nhất Ecopark.
Ban công Tây Nam
Nhà nội thất cơ bản
Chìa khoá trao tay- Sổ đỏ nhận trong 1 tháng.
♥️Xem nhà thực tế – hỗ trợ thủ tục trọn gói.
Anh chị quan tâm liên em Giang 091.765.0000
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Căn hộ
- Giá/m²
- ~ 59,3 triệu/m²
- Diện tích
- 45 m²
- Giấy tờ pháp lý
- Đã có sổ đỏ
- Số phòng ngủ
- 2 phòng
- Số phòng vệ sinh
- 1 phòng
Vị trí & bản đồ
Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Hưng Yên Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ bảy, 21:11 07/02/2026
- Gói tin
- Tin thường
- Mã tin
- 913531