Siêu phẩm An Viễn Trảng Bom Đồng Nai

4.1 tỷ ~ 41,0 triệu/m²
100 m²
2 giờ trước
Địa chỉ:
Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
Sau sáp nhập: Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Đồng Nai

Thông tin mô tả

SIÊU PHẨM AN VIỄN – GIÁ TỐT HIẾM CÓ TRONG KHU VỰC

Vị trí vàng: Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai – khu vực đang phát triển cực nhanh

Diện tích: 90m² – đất vuông vức, mặt tiền đẹp, xây gì cũng hợp

Giá chỉ: 4 tỷ 1 – còn thương lượng cho khách thiện chí

Điểm nổi bật không thể bỏ qua:

✔ Đất cao ráo, bằng phẳng – xây dựng ngay, không tốn chi phí san lấp

✔ Đường rộng rãi, ô tô vào tận nơi

✔ Khu dân cư đông đúc, an ninh, hàng xóm thân thiện

✔ Gần chợ, trường học, tiện ích xung quanh đầy đủ

✔ Sổ riêng, pháp lý chuẩn – công chứng nhanh gọn

Giá trị đầu tư tăng mạnh:

Gần khu công nghiệp lớn – nhu cầu ở và thuê luôn cao

Dân cư đổ về ngày càng đông – đất ngày càng có giá

Phù hợp giữ tài sản – đầu tư an toàn, sinh lời tốt

Mua là lời ngay – phù hợp mọi nhu cầu:

Xây nhà ở lâu dài

Đầu tư lướt sóng hoặc giữ tiền

Xây trọ khai thác dòng tiền ổn định

Liên hệ ngay để giữ đất đẹp:

Inbox hoặc gọi xem đất trực tiếp

⚡ Chủ đang cần bán nhanh – khách thiện chí có giá tốt!

Đặc điểm bất động sản

Loại hình nhà ở
Đất nền
Giá/m²
~ 41,0 triệu/m²
Diện tích
100 m²
Chiều ngang
5 m
Chiều dài
20 m
Giấy tờ pháp lý
Đã có sổ hồng
Hướng chính
Đông Bắc
Đặc điểm nhà/đất
Thổ cư toàn bộ

Vị trí & bản đồ

Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai Xem bản đồ lớn

Thông tin liên hệ

Tramy
Tramy
Đang hoạt động
3 tin đăng Tham gia từ: 03/05/2026
Ngày đăng
Thứ tư, 08:15 06/05/2026
Ngày hết hạn
Thứ bảy, 08:15 16/05/2026
Gói tin
Tin miễn phí
Mã tin
917155
Lưu ý

Tất cả tin rao vặt đều do người dùng đăng tải. Bds123.vn không chịu trách nhiệm về tính chính xác của thông tin. Chúng tôi khuyến khích bạn nên kiểm tra kỹ thông tin trước khi giao dịch. Nếu phát hiện nội dung sai phạm, vui lòng báo cáo tại đây hoặc qua hotline 0839202123 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời.

Mọi người cũng tìm kiếm

Tin rao bán đất nền cùng khu vực

4.1 tỷ100 m²
0931163524 Zalo
Phản ánh tin đăng

Lý do phản ánh:

Thông tin liên hệ

Chia sẻ

Sao chép đường dẫn tin đăng

https://bds123.vn/sieu-pham-an-vien-trang-bom-dong-nai-pr917155.html