Tin VIP

Bán đất mặt biển sát Gành Đá Đĩa 247m² - 100m2 thổ cư, giá 12,1 tỷ

12.1 tỷ ~ 49,0 triệu/m²
247.1 m²
1 giờ trước
Địa chỉ:
Xã An Ninh Đông, Tuy An, Phú Yên

Thông tin mô tả

BÁN ĐẤT BIỂN GẦN GÀNH ĐÁ ĐĨA – PHÚ YÊN

Một trong những quỹ đất hiếm còn lại tại khu vực ven biển Tuy An phù hợp phát triển villa nghỉ dưỡng, second home hoặc mô hình retreat riêng tư.

Vị trí:

- Thôn Phú Hạnh, xã An Ninh Đông, huyện Tuy An, tỉnh Phú Yên

- Chỉ vài bước chân đến Gành Đá Đĩa

- Nằm trong khu vực đã có các mô hình lưu trú nghỉ dưỡng vận hành ổn định ( giữa Đá Dĩa Beach House & Layla Cottage vận hành ổn định)

Thông tin pháp lý:

- Diện tích tổng: 247,1m²

- 100m² đất thổ cư

- 147,1m² đất trồng cây hàng năm khác

- Sổ đỏ chính chủ

- Công chứng sang tên ngay

✨ Điểm phù hợp:

- Thích hợp xây villa biển nghỉ dưỡng

- Làm homestay boutique hoặc healing retreat

- Không gian yên tĩnh, gần biển

- Khu vực có khách du lịch thực tế quanh năm

- Đây là kiểu tài sản phù hợp cho người tìm kiếm một không gian sống gần biển mang tính trải nghiệm và nghỉ dưỡng lâu dài, thay vì chỉ đơn thuần là mua đầu tư ngắn hạn.

Đặc điểm bất động sản

Loại hình nhà ở
Bán đất
Giá/m²
~ 49,0 triệu/m²
Diện tích
247.1 m²
Chiều ngang
5.5 m
Chiều dài
45 m
Giấy tờ pháp lý
Đã có sổ đỏ
Hướng chính
Đông
Đặc điểm nhà/đất
Hẻm xe hơi, Thổ cư 1 phần

Vị trí & bản đồ

Xã An Ninh Đông, Tuy An, Phú Yên Xem bản đồ lớn

Thông tin liên hệ

Lan duong
Lan duong
Đang hoạt động
1 tin đăng Tham gia từ: 16/05/2026
Ngày đăng
Thứ bảy, 10:36 16/05/2026
Ngày hết hạn
Thứ hai, 10:36 15/06/2026
Gói tin
Tin VIP 3
Mã tin
917445
Lưu ý

Tất cả tin rao vặt đều do người dùng đăng tải. Bds123.vn không chịu trách nhiệm về tính chính xác của thông tin. Chúng tôi khuyến khích bạn nên kiểm tra kỹ thông tin trước khi giao dịch. Nếu phát hiện nội dung sai phạm, vui lòng báo cáo tại đây hoặc qua hotline 0839202123 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời.

Tin rao bán đất cùng khu vực

12.1 tỷ247.1 m²
0987429419 Zalo
Phản ánh tin đăng

Lý do phản ánh:

Thông tin liên hệ

Chia sẻ

Sao chép đường dẫn tin đăng

https://bds123.vn/ban-dat-mat-bien-sat-ganh-da-dia-247m-100m2-tho-cu-gia-121-ty-pr917445.html