Bán gấp CC 2PN, 85m2 tại Vinhomes Central Park, 3,23 tỷ 0901873403 Hân
Thông tin mô tả
Chủ cần tiền nên bán nhanh giá tốt
Nhà mới, vào ở ngay
Địa chỉ: Hẻm 3m Hòa Hảo, Phường 5, Quận 10
Vị trí: Khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, an ninh, di chuyển nhanh sang Quận 3, Quận 1
Tiện ích xung quanh:
Gần chợ Hòa Hảo, siêu thị, cửa hàng tiện lợi
Gần trường học các cấp
Kết nối nhanh các tuyến đường lớn Quận 1, Quận 3, Quận 5
Khu dân trí cao, an ninh, thuận tiện sinh hoạt
Giá: 2 tỷ 2 (thương lượng)
Diện tích: 4.2 x 12m (công nhận 45m²)
Diện tích sử dụng: ~90m²
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu
2 phòng ngủ – 2 nhà vệ sinh
Nhà vào ở ngay, phù hợp gia đình nhỏ hoặc vừa ở vừa cho thuê
Pháp lý: Sổ hồng riêng – công chứng nhanh
Điểm mạnh:
• Hẻm 3m – xe ra vào thuận tiện
• Vị trí trung tâm Quận 10 – di chuyển nhanh sang các quận trung tâm
• Nhà nhỏ xinh, công năng đầy đủ, giá cực tốt cho khu Quận 10
Liên hệ: 0765 276 216 (Hân/Zalo)
Xem nhà nhanh – chốt giá tốt cho khách thiện chí
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Căn hộ
- Giá/m²
- ~ 38,0 triệu/m²
- Diện tích
- 85 m²
- Giấy tờ pháp lý
- Đã có sổ hồng
- Số phòng ngủ
- 2 phòng
- Số phòng vệ sinh
- 2 phòng
- Tình trạng nội thất
- Nội thất đầy đủ
- Hướng chính
- Chưa xác định
- Hướng ban công
- Chưa xác định
Vị trí & bản đồ
208 Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ tư, 11:26 01/04/2026
- Gói tin
- Tin thường
- Mã tin
- 915532