Bán nhà mặt tiền đường số 3 khu Cư Xá Đô Thành Quận 3, 4 tầng LH 0902501544
Thông tin mô tả
Bán nhà 4 tầng mặt tiền đường số 3 khu Cư Xá Đô Thành quận 3, cách đường Vườn Chuối chỉ 3 căn nhà
⭐️Khu phố sang trọng, nhiều văn phòng công sở, các cửa hàng, gần Chợ, Trường học rất thích hợp làm văn phòng công ty, kinh doanh đa ngành nghề, cho thuê…
⚡️Diện tích: 69,9m² (5,63m x 12,5m, nở hậu 5,83m)
⚡️Nhà xây kiên cố 4 tầng gồm: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng, còn mới đẹp vào sử dụng ngay
Giá bán: 16,6 tỷ (TL)
☎️Hotline: 0902501544
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Nhà riêng
- Giá/m²
- ~ 237,1 triệu/m²
- Diện tích
- 70 m²
- Hướng chính
- Chưa xác định
Vị trí & bản đồ
Đường Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ ba, 08:18 16/08/2022
- Gói tin
- Tin miễn phí
- Mã tin
- 487559

![[Chợ Bàn Cờ] Bán nhà 5 tầng mặt tiền – Kinh doanh sầm uất – HXH 8m – Chỉ 9,5 tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/12/16/san-thuong-thoang-mat-view-thanh-pho_1765902622.jpg)
![[Quận 3] Bán nhà 5 tầng, khu chợ Bàn Cờ, mặt tiền 10m, kinh doanh tốt, chỉ 9 tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/12/16/san-thuong-thoang-mat-quan3_1765902439.jpg)

![[Phường Bàn Cờ] Bán Nhà 3 Tầng Nguyễn Đình Chiểu – Gần CX Đô Thành – Chỉ 5.5 Tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/12/10/mat-tien-nha-phuong-ban-co-quan-3_1765300058.jpg)
![[P Bàn Cờ] bán nhà 6 tầng Nguyễn Đình Chiểu gần CMT8, nở hậu, giá chỉ 6.95 tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/12/02/mat-tien-nha-6-tang-nguyen-dinh-chieu_1764611078.jpg)
![[Phường Bàn Cờ] bán nhà 4 tầng Nguyễn Đình Chiểu – Gần chợ Bàn Cờ – Đường nhựa 10m – Chỉ 13,5 tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/12/01/mat-tien-nha-4-tang-ndc-q3_1764565132.jpg)
![[Quận 3] Bán nhà 3 tầng – Hẻm xe hơi đỗ cửa – CX Đô Thành – Bàn Cờ – Chỉ 8 tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/11/30/nha-3-tang-kien-co-hxh-do-cua-quan-3_1764443775.jpg)