Bán nhà 53m² - 3 tầng – Huỳnh Thúc Kháng – Đống Đa – 9.8 tỷ
Thông tin mô tả
VỊ TRÍ :
- Ngõ Nông, lý thuyết ô tô đỗ cửa, bãi gửi xe cách 15m
- Khu vực trung tâm Đống Đa- Ba Đình tiện ích bạt ngàn, dân trí cao, an ninh tốt.
THIẾT KẾ:
- Nhà 3 tầng 1 tum, 3PN, 3 nhà vệ sinh
- Full đồ nội thất, chỉ việc vác Vali về ở.
- sổ đỏ chính chủ ( ảnh thật + giá thật)
Lh : 0966629222
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Nhà riêng
- Giá/m²
- ~ 184,9 triệu/m²
- Diện tích
- 53 m²
- Diện tích sử dụng
- 053 m²
- Chiều ngang
- 07 m
- Chiều dài
- 7 m
- Giấy tờ pháp lý
- Đã có sổ đỏ
- Số phòng ngủ
- 3 phòng
- Số phòng vệ sinh
- 3 phòng
- Tình trạng nội thất
- Nội thất đầy đủ
- Hướng chính
- Chưa xác định
- Đặc điểm nhà/đất
- Hẻm xe hơi
Vị trí & bản đồ
Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ năm, 13:08 27/11/2025
- Gói tin
- Tin thường
- Mã tin
- 909549