BÁN NHÀ 6 TỶ HOÀNG MAI - HAI BÀ TRƯNG – KIM NGƯU – 27M2 – 038.248.7733

6 tỷ ~ 222,2 triệu/m²
27 m²
3
3
1 giờ trước
Địa chỉ:
Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Sau sáp nhập: Đường Kim Ngưu, Phường Vĩnh Tuy, Hà Nội

Thông tin mô tả

Chất lượng: Nhà khung cột bê tông cốt thép chắc nịch,Khách xem là ưng ngay cái nhìn đầu tiên.

Đầy đủ sân xe, khách, bếp, 3 ngủ, thờ phơi. Không gian sống thoáng đãng, nhiều ánh sáng.

Giá 6 TỶ (thương lượng sâu)

Sổ đỏ nở hậu nhẹ, sẵn sàng giao dịch ngay.

Lịch Thiệp BĐS – Nhiệt Tình – Thực Tế: 038.248.7733.( có zalo )

Đặc điểm bất động sản

Loại hình nhà ở
Nhà riêng
Giá/m²
~ 222,2 triệu/m²
Diện tích
27 m²
Diện tích sử dụng
027 m²
Chiều ngang
04 m
Giấy tờ pháp lý
Đã có sổ đỏ
Số phòng ngủ
3 phòng
Số phòng vệ sinh
3 phòng
Tình trạng nội thất
Nội thất đầy đủ
Hướng chính
Nam

Vị trí & bản đồ

Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội Xem bản đồ lớn

Thông tin liên hệ

Ngày đăng
Thứ năm, 11:06 14/05/2026
Ngày hết hạn
Chủ nhật, 11:06 24/05/2026
Gói tin
Tin miễn phí
Mã tin
917389
Lưu ý

Tất cả tin rao vặt đều do người dùng đăng tải. Bds123.vn không chịu trách nhiệm về tính chính xác của thông tin. Chúng tôi khuyến khích bạn nên kiểm tra kỹ thông tin trước khi giao dịch. Nếu phát hiện nội dung sai phạm, vui lòng báo cáo tại đây hoặc qua hotline 0839202123 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời.

Mọi người cũng tìm kiếm

Tin rao bán nhà cùng khu vực

6 tỷ27 m²
0382487733 Zalo
Phản ánh tin đăng

Lý do phản ánh:

Thông tin liên hệ

Chia sẻ

Sao chép đường dẫn tin đăng

https://bds123.vn/ban-nha-6-ty-hoang-mai-hai-ba-trung-kim-nguu-27m2-0382487733-pr917389.html