Tin hết hạn

Bán nhà 72m2 - Ngang 6m, Gần MT Nguyễn Thần Hiến, Q4. Giá Hơn 6 Tỷ

6 tỷ ~ 83,3 triệu/m²
72 m²
3 ngày trước
Địa chỉ:
Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh
Sau sáp nhập: Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường Xóm Chiếu, Hồ Chí Minh

Thông tin mô tả

-- Liên hệ Ngay 0838288067 để xem vị trí nhà --

Mô tả:

+ Vị trí: Sát mặt tiền đường Nguyễn Thần Hiến, P.Xóm Chiếu, Quận 4, TP Hồ Chí Minh.

+ Kết nối nhanh các trục lớn: Nguyễn Tất Thành – Tôn Thất Huyết – đi Q1, Q7, Q4 cực tiện.

+ Cách mặt tiền chỉ 12m. khu dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất.

+ Diện tích 72m2, ngang 6m bề thế. Hiện trạng nhà C4

+ Quy hoạch mở rộng đường lên 20m – tiềm năng ra mặt tiền, tăng giá mạnh

+ Pháp lý chuẩn, sang tên ngay

+ Giá bán 6.5 tỷ

Đặc điểm bất động sản

Loại hình nhà ở
Nhà riêng
Giá/m²
~ 83,3 triệu/m²
Diện tích
72 m²
Chiều ngang
6 m

Vị trí & bản đồ

Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh Xem bản đồ lớn

Thông tin liên hệ

Vũ Đăng Bảo
Vũ Đăng Bảo
Đang hoạt động
22 tin đăng Tham gia từ: 27/04/2024
Ngày đăng
Thứ tư, 10:18 06/05/2026
Ngày hết hạn
Thứ hai, 10:18 11/05/2026
Gói tin
Tin thường
Mã tin
917163
Lưu ý

Tất cả tin rao vặt đều do người dùng đăng tải. Bds123.vn không chịu trách nhiệm về tính chính xác của thông tin. Chúng tôi khuyến khích bạn nên kiểm tra kỹ thông tin trước khi giao dịch. Nếu phát hiện nội dung sai phạm, vui lòng báo cáo tại đây hoặc qua hotline 0839202123 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời.

Mọi người cũng tìm kiếm

Tin rao bán nhà cùng khu vực

Phản ánh tin đăng

Lý do phản ánh:

Thông tin liên hệ

Chia sẻ

Sao chép đường dẫn tin đăng

https://bds123.vn/ban-nha-72m2-ngang-6m-gan-mt-nguyen-than-hien-q4-gia-hon-6-ty-pr917163.html