Mua Bán Biệt Thự Hưng Yên, Liền Kề Giá Rẻ T05/2026 | Trang 5
284 biệt thự bán tại Hưng Yên
88.4 tỷ 90 m²Vinhomes Ocean Park 3 - The Crown Huyện Văn Giang, Hưng YênNGUYỄN TUÂN
8Bán lk Cọ Xanh 62,5m, mặt tiền 5m giá mềm nhất Vinhomes Ocean Park 2-3 giá 7,4 tỷ
7.4 tỷ 253 m²Vinhomes Ocean Park 2 - The Empire Huyện Văn Giang, Hưng YênNGUYỄN TUÂN
4Căn góc đẹp còn sót lại Phố Biển Vin3 cực hot giá mềm
17 tỷ 114 m² 8 5Vinhomes Ocean Park 3 - The Crown Huyện Văn Giang, Hưng YênNguyễn Quốc Trường
8Bán căn sân vườn 98m khu CX gần chung cư, trường học, đường lớn Vinhomes Ocean Park 2 giá 10,4 tỷ
10.4 tỷ 98 m²Vinhomes Ocean Park 2 - The Empire Huyện Văn Giang, Hưng YênNGUYỄN TUÂN
8Bán LK 60m dãy TĐ12 gần tòa VP, cạnh chung cư, vành đai 3.5 Vinhomes Ocean Park 3 gía 8 tỷ
8 tỷ 60 m²Vinhomes Ocean Park 3 - The Crown Huyện Văn Giang, Hưng YênNGUYỄN TUÂN
9Bán BT song lập đối diện phố TQ, đối diện biển hồ tạo sóng 18ha Vinhomes Ocean Park 2 giá…
20.9 tỷ 120 m²Vinhomes Ocean Park 3 - The Crown Huyện Văn Giang, Hưng YênNGUYỄN TUÂN
9Liền kề SH8 84m hướng ĐN gần biển hồ, cạnh Little HongKong Vinhomes Ocean Park 2 giá 12,7 tỷ
12.7 tỷ 84 m²Vinhomes Ocean Park 2 - The Empire Huyện Văn Giang, Hưng YênNGUYỄN TUÂN
8BT Đơn Lập siêu đẹp 3 mặt tiền view bể bơi, vườn hoa Vinhomes Oean Park 2 giá 3x tỷ
39 tỷ 244 m²Vinhomes Ocean Park 2 - The Empire Huyện Văn Giang, Hưng YênNGUYỄN TUÂN
8Liền Kề SH7 dt 90m, đường 20m thông các khu, gần biển hồ và chung cư Vinhomes OCP2 giá 16 tỷ
16.6 tỷ 90 m²Vinhomes Ocean Park 2 - The Empire Huyện Văn Giang, Hưng YênNGUYỄN TUÂN
3BÁN BIỆT THỰ TẠI VIN HOMES OCEAN PARK 2,3.GIÁ TỪ 7 tỷ
100 triệu/m2 70 m² 6 4Vinhomes Ocean Park 3 - The Crown Huyện Văn Giang, Hưng Yênnguyễn văn sinh
3Bán biệt thự song lập Vinhome Ocean Park 2 diện tích 162m2
24.1 tỷ 162 m²Vinhomes Ocean Park 2 - The Empire Huyện Văn Giang, Hưng YênĐỗ Cơ Vinhomes
8Bán LK Cọ Xanh 63m đơn giá rẻ nhất Vinhomes Ocean Park 2 giá 114tr/m
7.2 tỷ 63 m²Vinhomes Ocean Park 2 - The Empire Huyện Văn Giang, Hưng YênNGUYỄN TUÂN
7Bán biệt thự Vinhomes Ocean Park 2-3. LH em: 086.528.6603
99 triệu/m2 80 m² 2 2Vinhomes Ocean Park 2 - The Empire Huyện Văn Giang, Hưng YênNguyễn Thu Nga
4Bán nhanh căn shophouse 2 mặt tiền siêu đẹp Vinhomes Ocean Park 3 - The Crown Văn Giang, Hưng Yên.
14 tỷ 100 m² 4 4Vinhomes Ocean Park 3 - The Crown Huyện Văn Giang, Hưng YênHồ Sỹ Thanh
8Mua là thắng: Liền kề CX10 dt 63m mặt tiền 5m gần 3 cv, Vinschool kđt Vinhomes Ocean Park2 7,4 tỷ
7.4 tỷ 63 m²Vinhomes Ocean Park 2 - The Empire Huyện Văn Giang, Hưng YênNGUYỄN TUÂN
9VIP của VIP San Hô góc đối diện chung cư, biển hồ tạo sóng Vinhomes Ocean Park 2 giá 44,3 tỷ
44 tỷ 511 m²Vinhomes Ocean Park 3 - The Crown Huyện Văn Giang, Hưng YênNGUYỄN TUÂN
10Rẻ nhất Ocean City- BT đơn lập hàng hiếm chỉ 114 triệu/m sẵn nhà tại Vinhomes OCP2- The Empire
25 tỷ 218 m² 5 5Vinhomes Ocean Park 2 - The Empire Huyện Văn Giang, Hưng YênNGUYỄN TUÂN
8Bán nhanh căn BT Tứ Lập siêu đẹp ngay cạnh bể bơi Pha Lê - Phân khu Đảo Dừa - Vinhomes Ocean…
16 tỷ 120 m² 4 4Vinhomes Ocean Park 2 - The Empire Huyện Văn Giang, Hưng YênHồ Sỹ Thanh
2Chủ nhà cần tiền gấp bán cắt lỗ sâu căn Cọ Xanh - Vinhomes Ocean Park 2
5 tỷ 48 m² 4 4Vinhomes Ocean Park 2 - The Empire Huyện Văn Giang, Hưng YênChu Văn Quang
3SỐC! Duy Nhất 1 Căn Liền Kề Hơn 6 Tỷ - Ở Hay Cho Thuê- Kinh Doanh Dòng Tiền - Với Vô Vàn…
6.5 tỷ 54 m² 5 5Vinhomes Ocean Park 3 - The Crown Huyện Văn Giang, Hưng Yêntran lam ngoc
Tại sao nên tìm mua bất động sản tại Bds123.vn?
Hiện có rất nhiều website cung cấp thông tin mua bán bất động sản. Trong đó Bds123.vn là kênh thông tin nhà đất uy tín có lượng người tìm kiếm lớn với các chuyên mục như: mua bán căn hộ chung cư, mua bán nhà, bán nhà mặt tiền, bán biệt thự, bán đất, đất nền dự án, bán nhà trọ, bán khách sạn.
Nhờ đó, số tin đăng trên Bds123.vn rất phong phú, tha hồ để bạn lựa chọn. Ngoài ra, nếu có nhu cầu đăng tin mua bán bất động sản thì cơ hội tiếp cận với khách hàng cao, giúp giao dịch diễn ra nhanh chóng, hiệu quả và tiết kiệm chi phí hơn so với các hình thức quảng cáo khác.
Số lượng tin đăng tại các chuyên mục
Đánh giá khách hàng khi sử dụng Bds123.vn
Trước đây tôi tìm kiếm mua bán nhà từ nhiều nguồn và nhiều website khác nhau, nhưng thông tin chưa được kiểm chứng, khiến tôi khá mất thời gian. Từ ngày biết đến Bds123.vn việc tìm kiếm trở nên dễ dàng hơn. Các tin đăng được cập nhật rõ ràng, đúng giá cả, đúng diện tích giúp tôi nhanh chóng lựa chọn được căn phù hợp.