Bán nhà đẹp phường Thượng Cát, 42m², hai mặt thoáng, giá 6.68 tỷ
Thông tin mô tả
Chính chủ gửi bán căn nhà 4 tầng xây mới kính coong phường Thượng Cát.
- ngõ rộng đường thông, nhà cách khu vui chơi, đỗ xe ô tô chỉ 5 m, sân sinh hoạt chung hàng trăm mâm cỗ
- Vài bước chân ra nhà văn hóa, ủy ban nhân dân phường, công an phường, khu chung cư cao tầng, không khí trong lành thoáng đãng.
- giao thông thuận tiện, 5 phút đi bộ ra xe buýt
- nhà thiết kế hai mặt thoáng, phòng nào cũng có ánh sáng tự nhiên
- 4 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp gia đình đông người.
- pháp lý chuẩn chỉ, sổ đỏ cắt két sẵn sàng giao dịch.
Anh chị vui lòng liên hệ em Cúc 0983 562612 (call/zalo) để được xem nhà và tư vấn miễn phí.
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Nhà riêng
- Giá/m²
- ~ 159,0 triệu/m²
- Diện tích
- 42 m²
- Chiều ngang
- 3 m
- Giấy tờ pháp lý
- Đã có sổ hồng
- Số phòng ngủ
- 4 phòng
- Hướng chính
- Chưa xác định
- Đặc điểm nhà/đất
- Hẻm xe hơi
Vị trí & bản đồ
Xã Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ ba, 09:23 31/03/2026
- Gói tin
- Tin thường
- Mã tin
- 915461