Bán nhà Đường Láng – Đống Đa – 42 m2 – Mt 3.6m – 4 Tầng – ngõ rộng – chào 9.5 tỷ
Thông tin mô tả
Vị trí :
- Trung tâm vùng lõi Đống Đa, đường phía trước rộng 4m cực thoáng, 50m ra phố, có thể kinh doanh nhỏ.
- Khu vực đầy đủ tiện ích : trường học, siêu thị, chợ dân sinh.
- Kết nối nhanh các quận Nội thành, khu vực an ninh tốt dân cư trí thức cao.
Thiết kế :
Nhà dân xây chắc chắn , Móng cột chắc chắn, thiết kế 4 tầng
T1: sân rộng để xe, Phòng Khách , phòng bếp , phòng ăn
T2,3 : mỗi tầng 1 phòng ngủ khép kín rộng có ban công
T4: phòng thờ + sân phơi có thể cải tạo thêm 1 ngủ
Sổ đỏ chính chủ , nở hậu, pháp lý sạch sẵn sàng giao dịch.
Lh 0966629222
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Nhà riêng
- Giá/m²
- ~ 226,2 triệu/m²
- Diện tích
- 42 m²
- Diện tích sử dụng
- 42 m²
- Chiều ngang
- 3.6 m
- Chiều dài
- 11.7 m
- Giấy tờ pháp lý
- Đã có sổ đỏ
- Số phòng ngủ
- 4 phòng
- Số phòng vệ sinh
- 4 phòng
- Tình trạng nội thất
- Nội thất đầy đủ
- Hướng chính
- Chưa xác định
- Đặc điểm nhà/đất
- Hẻm xe hơi, Nở hậu
Vị trí & bản đồ
Đường Láng, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ ba, 08:50 16/12/2025
- Gói tin
- Tin thường
- Mã tin
- 911186