Bán nhà góc 2 MT hẻm xe hơi Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè
Thông tin mô tả
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ GẤP NHÀ ĐƯỜNG HUỲNH TẤN PHÁT ( khu dân cư Anh Tuấn )
- Địa Chỉ : 2581/44 Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
- Diện tích đất : 64 m²
- Diện tích sử dụng : 101 m²
- Chiều ngang : 4 m
- Chiều dài : 16 m
Kết Cấu Nhà góc 2 mặt tiền xe hơi
- 2 tầng : gồm 2 phòng ngủ , 2 vệ sinh, 1 phòng khách và 1 Bếp
- Nhà mới đẹp đầy đủ tiện nghi vào ở ngay , sổ hồng sang tên công chứng trong ngày
- Nhà nằm hướng Nam mát mẻ thoát mát
- Vị trí đắc địa: khu vực sầm uất, an ninh, đường khi mưa không ngập, gần siêu thị, chợ, gần trường học các cấp, bệnh viện ...
- Thuận tiện di chuyển qua các khu vực trong trung tâm Thành Phố
- GIÁ BÁN : 4.8 tỷ ( còn bớt cho khách thiện chí mua nhanh )
- Liên Hệ : MS LOAN 0985 598 730 ( chính chủ)
*** MIỄN TIẾP BÁO ***
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Nhà riêng
- Giá/m²
- ~ 75,0 triệu/m²
- Diện tích
- 64 m²
- Diện tích sử dụng
- 101 m²
- Chiều ngang
- 4 m
- Chiều dài
- 16 m
- Giấy tờ pháp lý
- Đã có sổ hồng
- Số phòng ngủ
- 2 phòng
- Số phòng vệ sinh
- 2 phòng
- Tình trạng nội thất
- Nhà trống
- Hướng chính
- Nam
- Đặc điểm nhà/đất
- Hẻm xe hơi
Vị trí & bản đồ
Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ ba, 09:43 23/12/2025
- Gói tin
- Tin thường
- Mã tin
- 911412