Tin hết hạn
Bán nhà hẻm 4M Lê Đại Hành, P.13, Quận 11 xung quanh đầy đủ tiện ích giá tốt
7.2 tỷ ~ 150,0 triệu/m²
48 m²
3 năm trước
Địa chỉ:
Đường Lê Đại Hành, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh
Khu vực:
Thông tin mô tả
Bán nhà hẻm 4M Lê Đại Hành, P.13, Q11.
DT: 4 x 12m, Trệt, 2 lầu, ST, nhà mới đẹp, hẻm thông thoáng.
Cách MT LĐH 30m, tiện ở, Cty, VP , hướng Đông Bắc. Giá: 7.2 tỷ
Tel: 0902.501.544 - 0879.999.930
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Nhà riêng
- Giá/m²
- ~ 150,0 triệu/m²
- Diện tích
- 48 m²
- Hướng chính
- Chưa xác định
Vị trí & bản đồ
Đường Lê Đại Hành, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ năm, 08:03 14/07/2022
- Gói tin
- Tin miễn phí
- Mã tin
- 461486
Ngày hết hạn
Chủ nhật, 08:03 24/07/2022