Tin hết hạn
bán nhà Lĩnh Nam-Hoàng Mai,vị trí đẹp, 26m2, giá 2.65 tỷ
2.7 tỷ ~ 101,9 triệu/m²
26 m²
3 năm trước
Địa chỉ:
Đường Lĩnh Nam, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội
Khu vực:
Thông tin mô tả
bán nhà đường Lĩnh Nam-Hoàng Mai, 26ml2, giá 2.65 tỷ, vị trí đẹp so với tầm tiên, ngõ ba gác, vai bước chân cách oto, sổ đỏ chính chủ, thoáng trước sau. liên hệ Mr Linh: 0972546683
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Nhà riêng
- Giá/m²
- ~ 101,9 triệu/m²
- Diện tích
- 26 m²
- Hướng chính
- Chưa xác định
Vị trí & bản đồ
Đường Lĩnh Nam, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Chủ nhật, 20:13 19/03/2023
- Gói tin
- Tin thường
- Mã tin
- 614631
Ngày hết hạn
Thứ ba, 20:13 18/04/2023