Tin hết hạn
Bán nhà phố chợ Khâm Thiên, tiện ích ngập tràn, 40/45 m2, 5.6 tỷ
5.6 tỷ ~ 140,0 triệu/m²
40 m²
4
2 năm trước
Địa chỉ:
Phố Chợ Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội
Khu vực:
Thông tin mô tả
Nhà 2 mặt thoáng, vị trí đẹp.
Gần chợ dân sinh cực nhiều tiện ích.
Đi ba bước ra hồ, công viên, phố đi bộ.
Chủ dễ tính.
Diện tích nhà 40m2.
Giá bán 5,6 tỷ
Liên hệ ngay : em Tôn
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Nhà riêng
- Giá/m²
- ~ 140,0 triệu/m²
- Diện tích
- 40 m²
- Số phòng ngủ
- 4 phòng
- Hướng chính
- Chưa xác định
Vị trí & bản đồ
Phố Chợ Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ sáu, 11:50 29/03/2024
- Gói tin
- Tin thường
- Mã tin
- 809679
Ngày hết hạn
Chủ nhật, 11:50 28/04/2024