Tin hết hạn
Bán Nhà Quận 12 Hiệp Thành chỉ nhỉnh 700 tr. Nguyễn Ảnh Thủ. Gần chợ Hiệp Thành
700 triệu ~ 23,3 triệu/m²
30 m²
2
2
1 năm trước
Địa chỉ:
255 Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh
Khu vực:
Thông tin mô tả
Bán Nhà Quận 12 Hiệp Thành chỉ nhỉnh 700 tr
Vị trí Nguyễn Ảnh Thủ. Gần chợ Hiệp Thành.
1 trệt 1 lầu 2PN. PK, Bếp, Ban Công
Giá nhỉnh 700 triệu. miễn trung gian cò lái.
Liên Hệ 032.627.9969 Tuấn Cảnh BĐS để xem nhà ạ.
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Nhà riêng
- Giá/m²
- ~ 23,3 triệu/m²
- Diện tích
- 30 m²
- Số phòng ngủ
- 2 phòng
- Số phòng vệ sinh
- 2 phòng
- Hướng chính
- Chưa xác định
Vị trí & bản đồ
255 Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ năm, 09:18 20/03/2025
- Gói tin
- Tin thường
- Mã tin
- 895600
Ngày hết hạn
Thứ bảy, 09:18 19/04/2025