Tin hết hạn

Cần bán nhà mặt tiền Tỉnh lộ 328 Xã Hòa Bình, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

33 tỷ ~ 70,5 triệu/m²
468 m²
3 tuần trước
Địa chỉ:
Đường số 328, Xã Hòa Bình, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

Thông tin mô tả

Vị trí: Nhà cấp 4 mặt tiền DT 328 Xã Hòa Bình, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu(Nay là Hòa Hội-TPHCM)

Diện tích: 9m x 52m .thổ cư 100%

Nhà cấp 4 có 1phòng khách, 3 phỏng ngủ..chỉ việc dọn vô ở, thuận tiện kinh doanh buôn bán...

Gần casino, sân golf Hồ Tràm, và các khu nghỉ dưỡng cao cấp như: Hồ tràm strip, Novaland, charm group, Sanctuary Villas, Melia Hồ Tràm......

Giá bán 33tỷ

lh 0931415805

Đặc điểm bất động sản

Loại hình nhà ở
Bán đất
Giá/m²
~ 70,5 triệu/m²
Diện tích
468 m²
Chiều ngang
9 m
Chiều dài
52 m
Giấy tờ pháp lý
Đã có sổ hồng
Hướng chính
Tây Nam

Vị trí & bản đồ

Đường số 328, Xã Hòa Bình, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu Xem bản đồ lớn

Thông tin liên hệ

Hoàng Hiệp
Hoàng Hiệp
Đang hoạt động
1 tin đăng Tham gia từ: 01/11/2025
Ngày đăng
Thứ tư, 11:42 08/04/2026
Ngày hết hạn
Thứ bảy, 11:42 18/04/2026
Gói tin
Tin thường
Mã tin
909697
Lưu ý

Tất cả tin rao vặt đều do người dùng đăng tải. Bds123.vn không chịu trách nhiệm về tính chính xác của thông tin. Chúng tôi khuyến khích bạn nên kiểm tra kỹ thông tin trước khi giao dịch. Nếu phát hiện nội dung sai phạm, vui lòng báo cáo tại đây hoặc qua hotline 0839202123 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời.

Mọi người cũng tìm kiếm

Tin rao bán đất cùng khu vực

Phản ánh tin đăng

Lý do phản ánh:

Thông tin liên hệ

Chia sẻ

Sao chép đường dẫn tin đăng

https://bds123.vn/can-ban-dat-mat-tien-tinh-lo-328-xa-hoa-binh-xuyen-moc-ba-ria-vung-tau-pr909697.html