Tin hết hạn
Cần bán Studio 30.6m đồ cơ bản 1.290 bao phí view nội khu Vinhomes Smart City
1.3 tỷ ~ 42,2 triệu/m²
30.6 m²
1
1
2 năm trước
Địa chỉ:
Đường Đại Mỗ, Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
Khu vực:
Thông tin mô tả
Cần bán căn hộ Studio KĐT thông minh Vinhomes Smart City phân khu S1
- Diện tích căn Stu: 30.6m2
- Nội thất bàn giao cơ bản: Bếp, điều hòa, nóng lạnh, rèm.
- Tầng cao, view nội khu thoáng mát.
Giá bán căn hộ: 1,290 tỷ bao thuế phí.
Liên hệ SĐT: 0986.687.645
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Căn hộ
- Giá/m²
- ~ 42,2 triệu/m²
- Diện tích
- 30.6 m²
- Số phòng ngủ
- 1 phòng
- Số phòng vệ sinh
- 1 phòng
- Hướng chính
- Chưa xác định
- Hướng ban công
- Chưa xác định
Vị trí & bản đồ
Đường Đại Mỗ, Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ bảy, 08:16 16/09/2023
- Gói tin
- Tin thường
- Mã tin
- 722821
Ngày hết hạn
Thứ năm, 08:16 21/09/2023