Tin hết hạn
Chính chủ bán căn Him lam phú an , 2 PN, Full NT cao cấp, bao sang tên , 2.750 tỷ
2.8 tỷ ~ 40,4 triệu/m²
68 m²
2
2
4 năm trước
Địa chỉ:
Số 32 Đường Thủy Lợi, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh
Khu vực:
Thông tin mô tả
Chính chủ bán căn Him Lam Phú An , quận 9
View ĐN mát mẻ
Diện tích : 68 m2- 2PN, 2WC
Full NT cao cấp, chỉ cần xách valy vào ở
Gía : 2.750 tỷ bao sang tên và trừ 5% sổ hồng
Call : 0933 964 533
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Căn hộ
- Giá/m²
- ~ 40,4 triệu/m²
- Diện tích
- 68 m²
- Số phòng ngủ
- 2 phòng
- Số phòng vệ sinh
- 2 phòng
- Hướng chính
- Đông Nam
- Hướng ban công
- Chưa xác định
Vị trí & bản đồ
Số 32 Đường Thủy Lợi, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ hai, 11:26 27/12/2021
- Gói tin
- _
- Mã tin
- 405626
Ngày hết hạn
Thứ hai, 11:26 03/01/2022

![Sở hữu căn hộ 2PN Safira giá tốt nhất [View Sông] mỗi sáng nhìn biệt thự Lucasta + Villa Park](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2026/05/04/can-ho-chung-cu-safira-khang-dien-1_1777886071.jpg)