Tin hết hạn
Chính chủ bán gấp căn hộ 43m, giá chỉ 1.78 tỷ, Vinhomes Smart City
1.8 tỷ ~ 41,4 triệu/m²
43 m²
3 năm trước
Địa chỉ:
Đường Đại Mỗ, Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
Khu vực:
Thông tin mô tả
Tôi cần bán gấp căn hộ diện tích 43 m2, thiết kế 1PN+1 tại Vinhomes Smart City.
Hướng cửa Tây Nam ,ban công Đông Bắc thoáng mát, tầm view thoáng.
Nội thất nguyên bản CĐT
Giá bán: 1.78 tỷ (có gia lộc)
Liên hệ xem nhà: Chị Ngọc Anh – 0916.643.228
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Căn hộ
- Giá/m²
- ~ 41,4 triệu/m²
- Diện tích
- 43 m²
- Hướng chính
- Chưa xác định
- Hướng ban công
- Chưa xác định
Vị trí & bản đồ
Đường Đại Mỗ, Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ sáu, 15:03 28/04/2023
- Gói tin
- Tin thường
- Mã tin
- 641586
Ngày hết hạn
Thứ tư, 15:03 03/05/2023