Chính chủ bán nhà hẻm nhỏ 184 Lý Chính Thắng P9 Quận 3 lh 0979099564
Thông tin mô tả
- Kẹt tiền cần bán gấp nhà ngay trung tâm Quận 3
- Diện tích đất 32m2
- DT xây dựng 56.4m2
- Hẻm xe máy 1.4m
- Kết cấu 1 trệt 1 lầu
- 2 phòng ngủ , 1 wc , 1 phòng khách, 1 phòng bếp
- Hiện trạng là hẻm xe máy , Đi vài bước chân là ra tới đường lớn “Lý Chính Thắng”.
- Nhà đẹp sạch sẽ dọn đồ vào là ở
- Sổ hồng sẵn chính chủ sang tên công chứng nhanh gọn
- Giá chỉ 3,2 tỷ bớt lộc cho khách thiện chí mua nhanh
- Địa Chỉ: Hẻm 184 Đường Lý Chính Thắng, Phường 9, Quận 3, TPHCM
- Liên hệ: Anh Trường 0979099564
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Nhà riêng
- Giá/m²
- ~ 100,0 triệu/m²
- Diện tích
- 32 m²
- Số phòng ngủ
- 2 phòng
- Số phòng vệ sinh
- 1 phòng
- Hướng chính
- Chưa xác định
Vị trí & bản đồ
Đường Lý Chính Thắng, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ ba, 11:28 09/08/2022
- Gói tin
- Tin miễn phí
- Mã tin
- 481947

![[Chợ Bàn Cờ] Bán nhà 5 tầng mặt tiền – Kinh doanh sầm uất – HXH 8m – Chỉ 9,5 tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/12/16/san-thuong-thoang-mat-view-thanh-pho_1765902622.jpg)
![[Quận 3] Bán nhà 5 tầng, khu chợ Bàn Cờ, mặt tiền 10m, kinh doanh tốt, chỉ 9 tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/12/16/san-thuong-thoang-mat-quan3_1765902439.jpg)

![[Phường Bàn Cờ] Bán Nhà 3 Tầng Nguyễn Đình Chiểu – Gần CX Đô Thành – Chỉ 5.5 Tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/12/10/mat-tien-nha-phuong-ban-co-quan-3_1765300058.jpg)
![[P Bàn Cờ] bán nhà 6 tầng Nguyễn Đình Chiểu gần CMT8, nở hậu, giá chỉ 6.95 tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/12/02/mat-tien-nha-6-tang-nguyen-dinh-chieu_1764611078.jpg)
![[Phường Bàn Cờ] bán nhà 4 tầng Nguyễn Đình Chiểu – Gần chợ Bàn Cờ – Đường nhựa 10m – Chỉ 13,5 tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/12/01/mat-tien-nha-4-tang-ndc-q3_1764565132.jpg)
![[Quận 3] Bán nhà 3 tầng – Hẻm xe hơi đỗ cửa – CX Đô Thành – Bàn Cờ – Chỉ 8 tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/11/30/nha-3-tang-kien-co-hxh-do-cua-quan-3_1764443775.jpg)