Chính chủ bán nhà mặt tiền, Đường 3/2, Phường 10, Quận 10
Thông tin mô tả
Tôi chính chủ bán nhà mặt tiền đường 3/2
– Địa chỉ: đường Đường 3/2 Phường 10, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
– Diện tích: 120 m2
– Thông tin thêm: Nhà đang cho thuê
– Nhà vị trí rất đẹp, không lỗi phong thuỷ, khu kinh doanh sầm uất
– Liên hệ: Duy 0913086309 & 0979728493
– Giá: 57 tỷ
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Nhà riêng
- Giá/m²
- ~ 475,0 triệu/m²
- Diện tích
- 120 m²
- Hướng chính
- Chưa xác định
Vị trí & bản đồ
Đường 3/2, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ ba, 10:08 30/05/2023
- Gói tin
- Tin thường
- Mã tin
- 662578

![[Phường Vườn Lài] Bán Nhà 4 Tầng HXH Lê Hồng Phong – 43m² – Nhà Mới Ở Ngay – Chỉ 10.65 Tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/12/09/phong-bep-nha-4-tang-le-hong-phong_1765214464.jpg)

![[P Vườn Lài] Bán Nhà 4 Tầng Lê Hồng Phong – Full Nội Thất – 55m² – Giá Tốt, Vào Ở Ngay](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/12/05/truoc-cong-can-nha-tang-quan-10_1764908104.jpg)