Tin VIP

Chính chủ cần bán 4 căn nhà liền kề Trần Hưng Đạo, Phường 7, Quận 5 (Miễn tiếp trung gian, môi giới)

55 tỷ ~ 275,0 triệu/m²
200 m²
5 ngày trước
Địa chỉ:
956/2-3-4 Đường Trần Hưng Đạo, Phường 7, Quận 5, Hồ Chí Minh
Sau sáp nhập: 956/2-3-4 Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Đông, Hồ Chí Minh

Thông tin mô tả

- Địa chỉ: 956/2-3-4 đường Trần Hưng Đạo, Phường 7, Quận 5, Hồ Chí Minh

- Kết cầu: 4 căn liền kề, 1 trêt 1 lửng 2 lầu (Bán theo hiện trạng)

- Tổng 36 phòng đang cho thuê ổn định

- Vị trí ngay trung tâm quận 5, giao thông thuận tiện đi quận 1, 3, 4, 7, 8, 6, 10, 11...

- Tiếp giáp với các cung đường lớn: Võ Văn Kiệt, Nguyễn Văn Cừ, Hùng Vương, Ngô Gia Tự,...

- Gần các trường Đại học lớn: Y Dược, Kinh Tế UEH, ĐH Sài Gòn, ĐH Văn Lang, ĐH Sư Phạm

- Phù hợp mua ở, hoặc tiếp tục kinh doanh cho thuê phòng trọ, CHDV

- Chủ ở xa không tiện quản lý nên muốn nhượng lại cho ai có nhu cầu

- Giá bán 55 tỷ (không thương lượng)

Để biết thêm thông tin chi tiết liên hệ cô Kim 0903014454

MIỄN TIẾP TRUNG GIAN, MÔI GIỚI

Đặc điểm bất động sản

Loại hình nhà ở
Nhà riêng
Giá/m²
~ 275,0 triệu/m²
Diện tích
200 m²
Hướng chính
Chưa xác định

Vị trí & bản đồ

956/2-3-4 Đường Trần Hưng Đạo, Phường 7, Quận 5, Hồ Chí Minh Xem bản đồ lớn

Thông tin liên hệ

Cô Kim
Cô Kim
Đang hoạt động
1 tin đăng Tham gia từ: 07/05/2026
Ngày đăng
Thứ năm, 13:07 07/05/2026
Ngày hết hạn
Thứ bảy, 13:07 06/06/2026
Gói tin
Tin VIP 1
Mã tin
917203
Lưu ý

Tất cả tin rao vặt đều do người dùng đăng tải. Bds123.vn không chịu trách nhiệm về tính chính xác của thông tin. Chúng tôi khuyến khích bạn nên kiểm tra kỹ thông tin trước khi giao dịch. Nếu phát hiện nội dung sai phạm, vui lòng báo cáo tại đây hoặc qua hotline 0839202123 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời.

Mọi người cũng tìm kiếm

Tin rao bán nhà cùng khu vực

55 tỷ200 m²
0903014454 Zalo
Phản ánh tin đăng

Lý do phản ánh:

Thông tin liên hệ

Chia sẻ

Sao chép đường dẫn tin đăng

https://bds123.vn/chinh-chu-can-ban-3-can-nha-lien-ke-tran-hung-dao-phuong-7-quan-5-mien-tiep-trung-gian-moi-gioi-pr917203.html