Tin VIP

HÀNG HÓT phân khúc hơn 5 tỷ tại TT Bình Thạnh, Nhà 3 Tầng , XH đậu cửa, chỉ 30M ra đg Lê Văn Duyệt

5.6 tỷ ~ 254,5 triệu/m²
22 m²
2
3
1 giờ trước
Địa chỉ:
Đường Lê Văn Duyệt, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Sau sáp nhập: Đường Lê Văn Duyệt, Phường Gia Định, Hồ Chí Minh

Thông tin mô tả

MỘT SẢN PHẨM ĐẸP VỚI NHIỀU TÂM HUYẾT CỦA CHỦ NHÀ

* DI CHUYỂN THUẬN LỢI TỚI ĐƯỜNG TRƯỜNG SA, HOÀNG SA, PHAN ĐĂNG LƯU, ĐIỆN BIÊN PHỦ

* THIẾT KẾ ĐẸP, HIỆN ĐẠI. ĐỘ TUỔI U4O COI LÀ MÊ LIỀN - HẺM XH - 30m ra đường lớn

* ĐỦ CÔNG NĂNG: PK, 2 PN LỚN, 3 WC, CÓ BAN CÔNG TRỒNG BÔNG, THƯỞNG TRÀ. TỔNG DIỆN TÍCH SỬ DỤNG LÊN ĐẾN HƠN 70m2

* BÁN KÍNH 500m là TRƯỜNG CẤP 2,3 - TTTM - BỆNH VIỆN BÌNH THẠNH

Chi tiết LH Mr HẠ. 0828 446 446 CẢM ƠN QUÝ KHÁCH QUAN TÂM TỚI BÀI ĐĂNG

Đặc điểm bất động sản

Loại hình nhà ở
Nhà riêng
Giá/m²
~ 254,5 triệu/m²
Diện tích
22 m²
Chiều ngang
5 m
Giấy tờ pháp lý
Đã có sổ đỏ
Số phòng ngủ
2 phòng
Số phòng vệ sinh
3 phòng
Tình trạng nội thất
Nội thất đầy đủ
Hướng chính
Chưa xác định
Đặc điểm nhà/đất
Hẻm xe hơi

Vị trí & bản đồ

Đường Lê Văn Duyệt, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh Xem bản đồ lớn

Thông tin liên hệ

Đinh Xuân Hạ
Đinh Xuân Hạ
Đang hoạt động
7 tin đăng Tham gia từ: 04/05/2026
Ngày đăng
Thứ bảy, 17:39 16/05/2026
Ngày hết hạn
Thứ ba, 17:39 26/05/2026
Gói tin
Tin VIP 1
Mã tin
917471
Lưu ý

Tất cả tin rao vặt đều do người dùng đăng tải. Bds123.vn không chịu trách nhiệm về tính chính xác của thông tin. Chúng tôi khuyến khích bạn nên kiểm tra kỹ thông tin trước khi giao dịch. Nếu phát hiện nội dung sai phạm, vui lòng báo cáo tại đây hoặc qua hotline 0839202123 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời.

Mọi người cũng tìm kiếm

Tin rao bán nhà cùng khu vực

5.6 tỷ22 m²
0828446446 Zalo
Phản ánh tin đăng

Lý do phản ánh:

Thông tin liên hệ

Chia sẻ

Sao chép đường dẫn tin đăng

https://bds123.vn/hang-hot-phan-khuc-hon-5-ty-tai-tt-binh-thanh-nha-3-tang-xh-dau-cua-chi-30m-ra-dg-le-van-duyet-pr917471.html