HOTTT BÁN NHÀ 4 TẦNG THIẾT KẾ SIÊU ĐẸP TẠI XÃ ĐẠI THANH ( TẢ THANH OAI CŨ)

6.6 tỷ ~ 100,0 triệu/m²
66 m²
4
3
1 giờ trước
Địa chỉ:
Đường Tả Thanh Oai, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội
Sau sáp nhập: Đường Tả Thanh Oai, Xã Đại Thanh, Hà Nội

Thông tin mô tả

Căn nhà cực hiếm tại Làng Tả dành cho khách thích không gian sống hiện đại, nhiều ánh sáng tự nhiên và tiềm năng tăng giá mạnh trong tương lai.

Thông tin nổi bật:

- Diện tích 66m² x 4 tầng chắc chắn

- Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng

- Nhà thoáng sáng tự nhiên, phòng nào cũng có ánh sáng và gió

- Pháp lý rõ ràng

Vị trí đáng tiền:

- Nằm gần đại dự án của Vin, hưởng trọn hạ tầng và tiềm năng tăng giá khu vực

- Kết nối thuận tiện, di chuyển dễ dàng.

✨ Phù hợp:

✔ Gia đình trẻ cần không gian sống chất lượng

✔ Người thích nhà sáng, thiết kế hiện đại, về ở ngay

Quan tâm inbox 0️⃣8️⃣8️⃣8️⃣5️⃣2️⃣7️⃣6️⃣2️⃣6️⃣ - Em Phượng để xem nhà thực tế – Nhà đẹp thường bán rất nhanh!

Đặc điểm bất động sản

Loại hình nhà ở
Nhà riêng
Giá/m²
~ 100,0 triệu/m²
Diện tích
66 m²
Diện tích sử dụng
66 m²
Giấy tờ pháp lý
Đã có sổ đỏ
Số phòng ngủ
4 phòng
Số phòng vệ sinh
3 phòng
Tình trạng nội thất
Nội thất cao cấp
Hướng chính
Chưa xác định

Vị trí & bản đồ

Đường Tả Thanh Oai, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội Xem bản đồ lớn

Thông tin liên hệ

Phượng Phạm
Phượng Phạm
Đang hoạt động
1 tin đăng Tham gia từ: 13/05/2026
Ngày đăng
Thứ tư, 14:07 13/05/2026
Ngày hết hạn
Thứ bảy, 14:07 23/05/2026
Gói tin
Tin miễn phí
Mã tin
917378
Lưu ý

Tất cả tin rao vặt đều do người dùng đăng tải. Bds123.vn không chịu trách nhiệm về tính chính xác của thông tin. Chúng tôi khuyến khích bạn nên kiểm tra kỹ thông tin trước khi giao dịch. Nếu phát hiện nội dung sai phạm, vui lòng báo cáo tại đây hoặc qua hotline 0839202123 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời.

Mọi người cũng tìm kiếm

Tin rao bán nhà cùng khu vực

6.6 tỷ66 m²
0888527626 Zalo
Phản ánh tin đăng

Lý do phản ánh:

Thông tin liên hệ

Chia sẻ

Sao chép đường dẫn tin đăng

https://bds123.vn/hottt-ban-nha-4-tang-thiet-ke-sieu-dep-tai-xa-dai-thanh-ta-thanh-oai-cu-pr917378.html