Tin hết hạn
Bán nhà hẻm xe hơi Hoà Hảo, phường 5, quận 10, vị trí đẹp giá tốt
8 tỷ ~ 129,0 triệu/m²
62 m²
3 năm trước
Địa chỉ:
Đường Hòa Hảo, Phường 5, Quận 10, Hồ Chí Minh
Khu vực:
Thông tin mô tả
HXH đường Hoà Hảo, phường 5, quận 10.
Diện tích 62m², kích thước 4,7 x 14m, kết cấu nhà xây 1 trệt, 1 lầu.
Cách MT 20m, hẻm thông thoáng.
Thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề.
Giá bán chỉ 8 tỷ đồng.
Liên hệ 0902.501.544 - 0879.999.930 xem nhà.
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Nhà riêng
- Giá/m²
- ~ 129,0 triệu/m²
- Diện tích
- 62 m²
- Hướng chính
- Chưa xác định
Vị trí & bản đồ
Đường Hòa Hảo, Phường 5, Quận 10, Hồ Chí Minh Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ bảy, 11:20 10/09/2022
- Gói tin
- Tin miễn phí
- Mã tin
- 506893
Ngày hết hạn
Thứ ba, 11:20 20/09/2022

![[Phường Vườn Lài] Bán Nhà 4 Tầng HXH Lê Hồng Phong – 43m² – Nhà Mới Ở Ngay – Chỉ 10.65 Tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/12/09/phong-bep-nha-4-tang-le-hong-phong_1765214464.jpg)

![[P Vườn Lài] Bán Nhà 4 Tầng Lê Hồng Phong – Full Nội Thất – 55m² – Giá Tốt, Vào Ở Ngay](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/12/05/truoc-cong-can-nha-tang-quan-10_1764908104.jpg)