Bán căn hộ Mạc Thái Tông | 56,3m | giá chỉ 5,6 tỷ
Thông tin mô tả
Lô góc 3 mặt thoáng, phong thủy tụ tài cực vượng.
Móng cọc nhồi chịu lực 10 tầng, sẵn sàng xây Building.
Dân trí cao, hàng xóm quan chức, an ninh tuyệt đối.
⚖️ Một chủ từ đầu, hỗ trợ vay bank 70%.
__________________________
QUỸ HÀNG NGOẠI GIAO ĐỘC QUYỀN: Tổng hợp hơn 10 căn VỊ TRÍ LÕI tại khu vực, đầy đủ phân khúc từ nhà phố đến dòng tiền, cam kết giá tốt nhất cho khách thiện chí.
☎️ HOTLINE: 0941.776.087
ZALO: 0941.776.087 (Làm việc chính chủ - Xem nhà 24/7).
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Căn hộ
- Giá/m²
- ~ 99,5 triệu/m²
- Diện tích
- 56.3 m²
Vị trí & bản đồ
Đường Mạc Thái Tổ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ hai, 19:31 23/03/2026
- Gói tin
- Tin thường
- Mã tin
- 915104