Tin hết hạn
Mặt tiền nội bộ 8m Nguyễn Thiện Thuật P1, Quận 3 giá đầu tư
11.5 tỷ ~ 267,4 triệu/m²
43 m²
3 năm trước
Địa chỉ:
Đường Nguyễn Thiện Thuật, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh
Khu vực:
Thông tin mô tả
Mặt Tiền Nội Bộ 8m Nguyễn Thiện Thuật P1, Q3.
DT: 4.3 x 10m, vuông vức.
Trệt, Lửng, 2 lầu, sân thượng.
Nhà đẹp, khu vip, giáp Q1, Q10 giao thông thuận tiện.
Giá: 11.5 tỷ
Tel: 0902.501.544 - 0879.999.930
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Nhà riêng
- Giá/m²
- ~ 267,4 triệu/m²
- Diện tích
- 43 m²
- Hướng chính
- Chưa xác định
Vị trí & bản đồ
Đường Nguyễn Thiện Thuật, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ sáu, 10:02 04/11/2022
- Gói tin
- Tin miễn phí
- Mã tin
- 549658
Ngày hết hạn
Thứ hai, 10:02 14/11/2022

![[Chợ Bàn Cờ] Bán nhà 5 tầng mặt tiền – Kinh doanh sầm uất – HXH 8m – Chỉ 9,5 tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/12/16/san-thuong-thoang-mat-view-thanh-pho_1765902622.jpg)
![[Quận 3] Bán nhà 5 tầng, khu chợ Bàn Cờ, mặt tiền 10m, kinh doanh tốt, chỉ 9 tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/12/16/san-thuong-thoang-mat-quan3_1765902439.jpg)

![[Phường Bàn Cờ] Bán Nhà 3 Tầng Nguyễn Đình Chiểu – Gần CX Đô Thành – Chỉ 5.5 Tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/12/10/mat-tien-nha-phuong-ban-co-quan-3_1765300058.jpg)
![[P Bàn Cờ] bán nhà 6 tầng Nguyễn Đình Chiểu gần CMT8, nở hậu, giá chỉ 6.95 tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/12/02/mat-tien-nha-6-tang-nguyen-dinh-chieu_1764611078.jpg)
![[Phường Bàn Cờ] bán nhà 4 tầng Nguyễn Đình Chiểu – Gần chợ Bàn Cờ – Đường nhựa 10m – Chỉ 13,5 tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/12/01/mat-tien-nha-4-tang-ndc-q3_1764565132.jpg)
![[Quận 3] Bán nhà 3 tầng – Hẻm xe hơi đỗ cửa – CX Đô Thành – Bàn Cờ – Chỉ 8 tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/11/30/nha-3-tang-kien-co-hxh-do-cua-quan-3_1764443775.jpg)