Nhà 4 tầng đẹp và tâm huyết gần ngã 5 đại học Đà Lạt

9.8 tỷ ~ 96,1 triệu/m²
102 m²
6
6
1 giờ trước
Địa chỉ:
Đường Phù Đổng Thiên Vương, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng
Sau sáp nhập: Đường Phù Đổng Thiên Vương, Phường Lâm Viên - Đà Lạt, Lâm Đồng

Thông tin mô tả

CẦN BÁN NHÀ 4 TẦNG MỚI XÂY ĐƯỜNG PHÙ ĐỔNG THIÊN VƯƠNG- P8- ĐÀ LẠT

Giá: 11,3 tỷ nay còn 9,8 tỷ

- Diện tích: 102m2 - (hơn 300m2 diện tích sử dụng)

- Sổ riêng hoàn công

- Nhà 1 trệt, 3 lầu, 1 phòng khách, 6 phòng ngủ, 1 phòng giặt phơi, 1 bếp, 6 toilet, 1 sân thượng ngắm mây và BBQ

- Hướng Đông

- Đường ô tô 5 mét, , sân sau uống trà ngắm view đồi thông.

- Sổ riêng đất Xây dựng

- Khu an ninh, yên tĩnh

- Vị trí gần trung tâm, cách chợ Đà Lạt chỉ 2km, thuận tiện đi lại.....

- Thích hợp để ở, kinh doanh, đầu tư…

- ☎️ SDT : 0942.724.438

Email : [email protected]

Facebook : https://m.facebook.com/anh.tuan.552414/

Sdt/ whatsapp/ zalo : 0942724438

SCC MG : LĐ - 0252

Trân trọng !!

Đặc điểm bất động sản

Loại hình nhà ở
Nhà riêng
Giá/m²
~ 96,1 triệu/m²
Diện tích
102 m²
Diện tích sử dụng
450 m²
Chiều ngang
5 m
Chiều dài
20 m
Giấy tờ pháp lý
Đã có sổ hồng
Số phòng ngủ
6 phòng
Số phòng vệ sinh
6 phòng
Tình trạng nội thất
Nội thất cao cấp
Hướng chính
Đông
Đặc điểm nhà/đất
Hẻm xe hơi, Nở hậu

Vị trí & bản đồ

Đường Phù Đổng Thiên Vương, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng Xem bản đồ lớn

Thông tin liên hệ

Anh Tuấn
Anh Tuấn
Đang hoạt động
7 tin đăng Tham gia từ: 02/05/2026
Ngày đăng
Thứ bảy, 07:26 16/05/2026
Ngày hết hạn
Thứ năm, 07:26 21/05/2026
Gói tin
Tin thường
Mã tin
917433
Lưu ý

Tất cả tin rao vặt đều do người dùng đăng tải. Bds123.vn không chịu trách nhiệm về tính chính xác của thông tin. Chúng tôi khuyến khích bạn nên kiểm tra kỹ thông tin trước khi giao dịch. Nếu phát hiện nội dung sai phạm, vui lòng báo cáo tại đây hoặc qua hotline 0839202123 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời.

Tin rao bán nhà cùng khu vực

9.8 tỷ102 m²
0942724438 Zalo
Phản ánh tin đăng

Lý do phản ánh:

Thông tin liên hệ

Chia sẻ

Sao chép đường dẫn tin đăng

https://bds123.vn/nha-4-tang-dep-va-tam-huyet-gan-nga-5-dai-hoc-da-lat-pr917433.html