Tin hết hạn
Nhà 4 tầng, hẻm xe hơi, Cách mạng tháng tám, Tân Bình, nội thất mới
9.9 tỷ ~ 225,0 triệu/m²
44 m²
3 tháng trước
Địa chỉ:
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Sau sáp nhập: Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Tân Sơn Nhất, Hồ Chí Minh
Khu vực:
Thông tin mô tả
- Nhà nội thất gỗ, tông trầm, ấm cúng
- Gần tuyến Metro Bến Thành - Tham Lương, bệnh viện Thống Nhất, Ngã tư Bảy Hiền, khu khách sạn Đệ Nhất, 10 phút ra sân bay Tân Sơn Nhất
- Xem nhà LH Mr Thi (chuyên nhà Tân Bình)
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Nhà riêng
- Giá/m²
- ~ 225,0 triệu/m²
- Diện tích
- 44 m²
- Hướng chính
- Chưa xác định
- Đặc điểm nhà/đất
- Hẻm xe hơi
Vị trí & bản đồ
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ ba, 23:08 03/02/2026
- Gói tin
- Tin thường
- Mã tin
- 913373
Ngày hết hạn
Thứ sáu, 23:08 13/02/2026