Nhà giá tốt đầu tư toà nhà CHDV Lê Văn Sỹ P.14 Quận 3, dt 7m x 30m hầm, 5 tầng, giá 30 tỷ
Thông tin mô tả
Nhà giá tốt ĐẦU TƯ toà nhà CHDV cao cấp đường Lê Văn Sỹ, phường 14, Quận 3.
Liên hệ ngay: 0902.655.429 (Vũ Duy).
* Giá chỉ 30 tỷ (TL) - giá tốt nhất cho khách thiện chí mua ngay.
Vị trí ngay Trung tâm Quận 3, khu dân trí cao an ninh, gần trung tâm thương mại, Siêu thị, Chợ, Bệnh viện, sân bay...
- Diện tích: 7m x 30m.
- Kết cấu: Hầm, Trệt, 4 Lầu, Thang máy (gồm 30 CHDV full nội thất đang cho thuê)
- Thu nhập 200 tr/tháng
* Đảm bảo thông tin chính xác 100% *.
* Với 4 tiêu chí Vị trí ngon - nhà đẹp - giá hợp lí - tận tâm với khách hàng*.
Hãy gọi ngay đến số 0902.655.429 Vũ Du có thêm chi tiết.
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Nhà riêng
- Giá/m²
- ~ 148,5 triệu/m²
- Diện tích
- 202 m²
- Số phòng ngủ
- 30 phòng
- Số phòng vệ sinh
- 30 phòng
- Hướng chính
- Chưa xác định
Vị trí & bản đồ
Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ hai, 19:39 29/08/2022
- Gói tin
- Tin miễn phí
- Mã tin
- 473593

![[Chợ Bàn Cờ] Bán nhà 5 tầng mặt tiền – Kinh doanh sầm uất – HXH 8m – Chỉ 9,5 tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/12/16/san-thuong-thoang-mat-view-thanh-pho_1765902622.jpg)
![[Quận 3] Bán nhà 5 tầng, khu chợ Bàn Cờ, mặt tiền 10m, kinh doanh tốt, chỉ 9 tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/12/16/san-thuong-thoang-mat-quan3_1765902439.jpg)

![[Phường Bàn Cờ] Bán Nhà 3 Tầng Nguyễn Đình Chiểu – Gần CX Đô Thành – Chỉ 5.5 Tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/12/10/mat-tien-nha-phuong-ban-co-quan-3_1765300058.jpg)
![[P Bàn Cờ] bán nhà 6 tầng Nguyễn Đình Chiểu gần CMT8, nở hậu, giá chỉ 6.95 tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/12/02/mat-tien-nha-6-tang-nguyen-dinh-chieu_1764611078.jpg)
![[Phường Bàn Cờ] bán nhà 4 tầng Nguyễn Đình Chiểu – Gần chợ Bàn Cờ – Đường nhựa 10m – Chỉ 13,5 tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/12/01/mat-tien-nha-4-tang-ndc-q3_1764565132.jpg)
![[Quận 3] Bán nhà 3 tầng – Hẻm xe hơi đỗ cửa – CX Đô Thành – Bàn Cờ – Chỉ 8 tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/11/30/nha-3-tang-kien-co-hxh-do-cua-quan-3_1764443775.jpg)