Tin hết hạn
Nhà hẻm xe hơi 5m - Tô Hiến Thành Q10 – 62m² - Khoảng 13.8 tỷ
13.8 tỷ ~ 222,6 triệu/m²
62 m²
6
4
8 tháng trước
Địa chỉ:
Đường Tô Hiến Thành, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh
Khu vực:
Thông tin mô tả
+ Kết cấu : Trệt + 2 lầu + sân thượng + sân để xe
+ Diện tích : 3.7mx 15m
Gồm 6 phòng ngủ, 4 WC, phòng khách, bếp
Hẻm xe hơi, cách mặt tiên 100m
Khu vực an ninh, yên tĩnh, dân trí cao. Có sổ hồng
Liên hệ: 0908 49 36 46 Quyền Anh
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Nhà riêng
- Giá/m²
- ~ 222,6 triệu/m²
- Diện tích
- 62 m²
- Số phòng ngủ
- 6 phòng
- Số phòng vệ sinh
- 4 phòng
- Hướng chính
- Tây Nam
Vị trí & bản đồ
Đường Tô Hiến Thành, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ sáu, 13:25 08/08/2025
- Gói tin
- Tin thường
- Mã tin
- 907071
Ngày hết hạn
Thứ hai, 13:25 18/08/2025

![[Phường Vườn Lài] Bán Nhà 4 Tầng HXH Lê Hồng Phong – 43m² – Nhà Mới Ở Ngay – Chỉ 10.65 Tỷ](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/12/09/phong-bep-nha-4-tang-le-hong-phong_1765214464.jpg)

![[P Vườn Lài] Bán Nhà 4 Tầng Lê Hồng Phong – Full Nội Thất – 55m² – Giá Tốt, Vào Ở Ngay](https://bds123.cdn.static123.com/images/thumbs/450x300/fit/2025/12/05/truoc-cong-can-nha-tang-quan-10_1764908104.jpg)