Mua Bán Căn Hộ Chung Cư Quận 2 Giá Rẻ T05/2026 | Trang 75
1.660 căn hộ bán tại Quận 2
810.5 tỷ 120 m² 3 2Sadora Apartment Quận 2, Hồ Chí Minhhannah tran
7Giá Cực Tốt Cho Officetel – La Astoria Officetel 30m2 Giá Chỉ 1,6 tỷ
1.6 tỷ 30 m² 1La Astoria Quận 2, Hồ Chí MinhTRẦN THỊ AN HỘI
72 pn chung cư Đảo Kim Cương cần bán nội thất đầy đủ, giá 6.75 tỷ, giá tốt, lh 0938221611
6.8 tỷ 90 m² 2 2Quận 2, Hồ Chí MinhNGUYỄN THỊ TRÚC PHỤNG
6Căn hộ Quận 2 Precia đang nhận nhà tặng máy lạnh nội thất châu âu, lh 0912 598 058
52 triệu/m2 101 m² 3 3Precia Quận 2, Hồ Chí MinhHappy Land
11Bán gấp Penthouse Nassim du nhất còn lại diện tích sử dụng 400m2 giá tốt đầu tư sinh lời
Thỏa thuận 400 m² 4 4The Nassim Thảo Điền Quận 2, Hồ Chí MinhQuốc Viên Đặng
7Giỏ hàng bán The Sun Avenue 1pn, 2pn, 3pn giá tốt nhất thị trường cập nhật liên tục
5.2 tỷ 96 m² 3 2The Sun Avenue Quận 2, Hồ Chí MinhNguyễn Thị Hường
5Chủ gửi bán căn hộ 2PN One Verandah Mapletree, Quận 2 giá bán chỉ 6.1 tỷ, bao thuế phí
6.1 tỷ 76 m² 2 2One Verandah Quận 2, Hồ Chí MinhThùy Trên
8Bán căn hộ Sarimi 2PN, view công viên đường lớn, tiện ích nội khu đầy đủ, giá tốt
9 tỷ 92 m² 2 2Sarimi Sala Quận 2, Hồ Chí Minhhannah tran
6Căn hộ Dlusso đã có sổ giá tốt chỉ 55 triệu/m2, nhận nhà mới vào ở được ngay, tiện ích…
55 triệu/m2 68 m² 2 2D'Lusso Quận 2, Hồ Chí MinhHappy Land
7Bán Gấp Căn 3PN diện tích 109m2 The Sun Avenue Novaland Quận 2, Giá Cực Tốt
5.4 tỷ 109 m² 3 2The Sun Avenue Quận 2, Hồ Chí MinhTiến Mạnh
7Bán căn hộ Sadora 3PN, view ngoài. Gía 12 tỷ đầu tư sinh lời cao, tiện ích đầy đủ
12 tỷ 119 m² 3 2Sadora Apartment Quận 2, Hồ Chí Minhhannah tran
72 pn cc Palm Heights cần bán nhanh giá tốt nhà siêu đẹp giá 4.5 tỷ bao hết lh 0938221611
4.5 tỷ 80 m² 2 2Palm Heights Quận 2, Hồ Chí MinhNGUYỄN THỊ TRÚC PHỤNG
7Bán căn hộ 2 pn Đảo Kim Cương cần bán diện tích 98m2, đã có sổ giá bán 8.5 tỷ, lh 0938221611
8.5 tỷ 98 m² 2 2Đảo Kim Cương - Diamond Island Quận 2, Hồ Chí MinhNGUYỄN THỊ TRÚC PHỤNG
8Bán căn hộ Sadora 2PN, view ngoài. Đầy đủ nội thất
7.6 tỷ 88 m² 2 2Sadora Apartment Quận 2, Hồ Chí Minhhannah tran
12Chính chủ gửi bán căn 2PN PALM HEIGHS full nội thất cao cấp tin thật giá thật 4.5 tỷ bao hết
4.5 tỷ 77 m² 2 2Palm Heights Quận 2, Hồ Chí MinhTÙNG CAO
7Bán căn hộ Sadora 3PN gía bán chỉ 11.5 tỷ view thoáng, tiện ích nội khu đầy đủ
11.5 tỷ 120 m² 3 2Sadora Apartment Quận 2, Hồ Chí Minhhannah tran
9Căn hộ view sông, 2PN 2WC, đã có sổ hồng, nội thất cao cấp, giá 4,5 tỷ. LH: 0917999515
Thỏa thuận 68 m² 2 2D'Lusso Quận 2, Hồ Chí MinhVăn Nguyễn
8Bán Căn Hộ The Sun Avenue Giá Cả Hợp Lý 4,2 Tỷ Full Nội Thất 3 Phòng Ngủ 80m2
4.2 tỷ 80 m² 3 2The Sun Avenue Quận 2, Hồ Chí MinhĐặng Thị Thủy
8Bán căn 1PN +1 56m2 The Sun Avenue giá 3.35 có nội thất dọn vào ở ngay xem nhà Liên hệ 0907978771
3.4 tỷ 56 m² 2 1The Sun Avenue Quận 2, Hồ Chí MinhDu Hồng Huấn
7Bán căn hộ The Sun Avenue 3PN Full nội thất 96m2 5.15 tỷ bao hết