Mua Bán Căn Hộ Chung Cư Giá Rẻ, Chính Chủ, Uy Tín T05/2026 | Trang 205
14.762 căn hộ bán tại Toàn quốc
- 12.5 tỷ 80 m² 2 2Vinhomes Golden River Ba Son Quận 1, Hồ Chí MinhPhương Linh
6Bán căn hộ căn góc 75m2 chung cư Nhiêu Lộc C, Quận Tân Phú
2 tỷ 75 m² 2 1Quận Tân Phú, Hồ Chí Minhchính chủ
5Cần bán căn 3 phòng ngủ độc quyền, vị trí đẹp, giá hot, pháp lý đủ.
52 triệu/m2 140 m² 3 2Hà Nội Paragon Quận Cầu Giấy, Hà NộiThảo Vy
7Tư vấn và hỗ trợ làm hồ sơ mua chung cư The Ori Garden Đà Nẵng
750 triệu 47 m² 1 1The Ori Garden Quận Liên Chiểu, Đà NẵngNguyễn Thị Tuyết
4Chủ nhà gửi bán nhanh 2PN+1 65m hướng Đông Nam 3.450 tỷ Bp Vinhomes Smart
3.5 tỷ 65 m² 2 2Vinhomes Smart City Quận Nam Từ Liêm, Hà NộiQuách Ngân
2Bán nhanh căn studio 36m2 Tại Vin Ocean Park.
1.3 tỷ 36 m² 1 1Sapphire 2 - Vinhomes Ocean Park Huyện Gia Lâm, Hà NộiVũ Dương
5Bán căn 1 ngủ + View Hồ phân khu Masteri cao cấp nhất dự án Vinhomes Smartcity, giá chỉ 3,56 tỷ
3.6 tỷ 52 m² 1 1Vinhomes Smart City Quận Nam Từ Liêm, Hà NộiDung Vũ
2Cần bán Căn hộ DT 54m², 2 Ngủ 2WC để lại toàn bộ nội thất KĐT Kim Văn Kim Lũ.
1.9 tỷ 54 m² 2 2Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk) Quận Hoàng Mai, Hà NộiTriệu Thắm
5Bán căn hộ À La Carte có sẵn nội thất đang cho thuê 16tr/tháng sổ Hồng CC
3.3 tỷ 66 m² 2 2A La Carte Danang Beach Quận Sơn Trà, Đà NẵngĐỗ Anh Minh
4Bán shophouse 3 tầng ngay vành đai 2 Thủ Đức, tiện kinh doanh đa nghành
11 tỷ 188 m²Fiato Premier Quận Thủ Đức, Hồ Chí MinhVũ Thanh
5Bán chung cư cao cấp Vietduc Complex 39 Lê Văn Lương, Thanh Xuan Hà Nội
5.3 tỷ 105 m² 3 2Việt Đức Complex Quận Thanh Xuân, Hà NộiHằng Man
6Tòa căn hộ view sông Hàn vị trí sát sông căn góc tầng 15 nội thất nhập khẩu cao cấp
5.6 tỷ 65 m² 2 2The Filmore Da Nang Quận Hải Châu, Đà NẵngĐỗ Anh Minh
9Tin thật 100% bán căn hộ 2PN - 76m²view đẹp, tầng trung giá 4.2 tỷ bao thuế phí, LH: 0903 681 920
4.2 tỷ 76 m² 2 2The Sun Avenue Quận 2, Hồ Chí Minhnguyễn văn định
3Bán căn độc quyền GS6 The Miami 70m2. View Lê Trọng Tấn. HĐ cực đẹp lh 0967743286
3.7 tỷ 70 m² 2 2Vinhomes Smart City Quận Nam Từ Liêm, Hà Nộihoàn đàoo vinhome
7BÁN căn hộ Thủ Thiêm Sadora 3PN - Chỉ 77TR/m2
9.4 tỷ 122 m² 3 2Sadora Apartment Quận 2, Hồ Chí MinhNGUYỄN LUẬN
23PN Sarica chuyển nhượng chỉ 18,9 tỷ - 145m2
18.9 tỷ 145 m² 3 2Sarica Sala Quận 2, Hồ Chí MinhNGUYỄN LUẬN
6Lần đầu tiên có chung cư ở gần Núi Bà Đen
1.2 tỷ 69 m² 2 2Golden City Tây Ninh Thị xã Tây Ninh, Tây NinhHồ Quốc Cường
3Bán căn hộ ehome 3 căn góc 66m2, 2PN ,2WC : 1 tỷ750 đã có sổ hồng
1.7 tỷ 66 m² 2 2EHome 3 Quận Bình Tân, Hồ Chí MinhHoài Bảo
1Chỉ với 28 triệu/m2 - Sở hữu ngay căn hộ view biển The Calla Quy Nhơn. 0965268349
2.3 tỷ 60 m² 2 2Calla Apartment Thành phố Quy Nhơn, Bình Địnhquyen nguyen
6CC bán tòa căn hộ Fusion Suites để lại toàn bộ nội thất view trực diện biển
3.3 tỷ 65 m² 2 1A La Carte Danang Beach Quận Sơn Trà, Đà NẵngĐỗ Anh Minh
Tại sao nên tìm mua bất động sản tại Bds123.vn?
Hiện có rất nhiều website cung cấp thông tin mua bán bất động sản. Trong đó Bds123.vn là kênh thông tin nhà đất uy tín có lượng người tìm kiếm lớn với các chuyên mục như: mua bán căn hộ chung cư, mua bán nhà, bán nhà mặt tiền, bán biệt thự, bán đất, đất nền dự án, bán nhà trọ, bán khách sạn.
Nhờ đó, số tin đăng trên Bds123.vn rất phong phú, tha hồ để bạn lựa chọn. Ngoài ra, nếu có nhu cầu đăng tin mua bán bất động sản thì cơ hội tiếp cận với khách hàng cao, giúp giao dịch diễn ra nhanh chóng, hiệu quả và tiết kiệm chi phí hơn so với các hình thức quảng cáo khác.
Số lượng tin đăng tại các chuyên mục
Đánh giá khách hàng khi sử dụng Bds123.vn
Trước đây tôi tìm kiếm mua bán nhà từ nhiều nguồn và nhiều website khác nhau, nhưng thông tin chưa được kiểm chứng, khiến tôi khá mất thời gian. Từ ngày biết đến Bds123.vn việc tìm kiếm trở nên dễ dàng hơn. Các tin đăng được cập nhật rõ ràng, đúng giá cả, đúng diện tích giúp tôi nhanh chóng lựa chọn được căn phù hợp.