Mua Bán Căn Hộ Chung Cư Giá Rẻ, Chính Chủ, Uy Tín T05/2026 | Trang 225
14.763 căn hộ bán tại Toàn quốc
- Thỏa thuận 47 m² 1 1Lumiere Riverside Quận 2, Hồ Chí MinhMasteri Lumiere Riverside
5Bán nhanh căn hộ studio tòa D dự án Masteri West Heights 45m2 giá chỉ 41 triệu/m2
1.9 tỷ 45 m² 1Masteri West Heights Quận Nam Từ Liêm, Hà NộiThùy Dương
4Bán căn hộ Pegasuite 2 1PN 52m2 giá chỉ 40 triệu/m2 liên hệ 0972806398
2.1 tỷ 52 m² 1 1The Pegasuite 2 Quận 8, Hồ Chí MinhNguyên Ngô
7Căn Hộ Kề Phạm Văn Đồng Thủ Đức 1.6 Tỷ, Cam Kết Thuê 12tr/Tháng Chiết Khấu 11%
1.6 tỷ 42 m² 2 2Bcons Polaris Thành Phố Dĩ An, Bình DươngHotline Bất Động Sản Giá Tốt
4Bán căn hộ chung cư Ehomes Nam sài gòn đường Nguyễn Văn Linh DT 40m2 giá 17tr/m2
680 triệu 46 m² 1 1EhomeS Nam Sài Gòn Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minhminh thuận
2Chung cư Quận Hoàng Mai, 60m, 2 ngủ, sổ hồng, dưới 3 tỷ
2.5 tỷ 60 m² 2 2Quận Hoàng Mai, Hà NộiTrần Hữu Kiên
5Bán căn hộ Diamond Valley nhận booking giá tốt tại KĐT Vạn Phúc City
Thỏa thuận 82 m² 2 2Diamond Valley Vạn Phúc Quận Thủ Đức, Hồ Chí MinhHòa
4Bán căn hộ 80m2 2PN dự án Fiato Primer giá chỉ 43 triệu/m2 tại Phạm Văn Đồng
3.5 tỷ 80 m² 2 2Fiato Premier Quận Thủ Đức, Hồ Chí MinhPhòng Kinh Doanh
6Bán căn hộ 1PN Elysian view hồ bơi vị trí tầng trung giá ưu đãi LH 0906633727
2.1 tỷ 45 m² 1 1Elysian Quận 9, Hồ Chí MinhDuy Đại
4Chính chủ bán căn hộ 1PN DT 63m2 dự án Grand Marina Saigon giá chỉ 63m2 cắt lỗ 5 tỷ
17 tỷ 63 m² 1 1Grand Marina Saigon Quận 1, Hồ Chí MinhDương Thảo
7Chính chủ cần bán căn 2N2WC góc hai mặt thoáng Vinhomes Ocean Park
2.3 tỷ 63 m² 2 2Sapphire 1 - Vinhomes Ocean Park Huyện Gia Lâm, Hà NộiHà Anh
7Căn hộ cao cấp CT1 Riverside Luxury Nha Trang - cách biển 5 phút - giá đầu tư, sổ hồng
1.5 tỷ 46 m² 1 1CT1 Riverside Luxury Thành phố Nha Trang, Khánh Hòadiep nguyen thi ngoc
5Bán căn hộ Conic Boulevard 2PN 85m2 giá chỉ từ 21 triệu/m2
1.8 tỷ 85 m² 2 2Conic Boulevard Huyện Bình Chánh, Hồ Chí MinhAnh Văn
4Bán căn hộ 3PN 115m2 dự án chung cư Masteri Centre Point giá chỉ 81 triệu/m2
9.4 tỷ 115 m² 3 2Masteri Centre Point Quận 9, Hồ Chí MinhThiện
4Bán căn hộ Goldmark, 121m2, 3PN, tầng trung, hướng mát, nội thất cao cấp, giá chỉ còn 5 tỷ
5 tỷ 121 m² 3 2Goldmark City Quận Bắc Từ Liêm, Hà NộiĐào Văn Thơ
5Căn hộ có 1 không 2 tại K35 Tân Mai, Hà Nội giá chỉ 3.45 tỷ
3.5 tỷ 77.1 m² 2 2Quận Hoàng Mai, Hà NộiKiều Dung
12Căn hộ sát Phạm Văn Đồng Thủ Đức đi Giga Mall 10 phút, chiết khấu đến 11%, cùng cơn mưa…
1.6 tỷ 44 m² 2 2Bcons Polaris Thành Phố Dĩ An, Bình DươngHotline Bất Động Sản Giá Tốt
6Vinhomes Grand Park phân khu cao cấp
4.4 tỷ 80 m² 2 2The Beverly - Vinhomes Grand Park Quận 9, Hồ Chí MinhNguyễn Minh Luân
2Thời điểm vàng cho cuối tháng 12 này tại Hoàng Huy Commerce
2.3 tỷ 64 m² 2 2Hoàng Huy Commerce Quận Lê Chân, Hải PhòngNghiêm Minh Nam
3Bán căn hộ ở chung cư CT2B Nghĩa Đô, quận Cầu Giấy, Hà Nội rộng 45m2 giá 2,5 tỷ tầng cao…
2.5 tỷ 45 m² 1 1CT2B Nghĩa Đô Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nộitrương ngọc khánh
Tại sao nên tìm mua bất động sản tại Bds123.vn?
Hiện có rất nhiều website cung cấp thông tin mua bán bất động sản. Trong đó Bds123.vn là kênh thông tin nhà đất uy tín có lượng người tìm kiếm lớn với các chuyên mục như: mua bán căn hộ chung cư, mua bán nhà, bán nhà mặt tiền, bán biệt thự, bán đất, đất nền dự án, bán nhà trọ, bán khách sạn.
Nhờ đó, số tin đăng trên Bds123.vn rất phong phú, tha hồ để bạn lựa chọn. Ngoài ra, nếu có nhu cầu đăng tin mua bán bất động sản thì cơ hội tiếp cận với khách hàng cao, giúp giao dịch diễn ra nhanh chóng, hiệu quả và tiết kiệm chi phí hơn so với các hình thức quảng cáo khác.