Mua Bán Căn Hộ Chung Cư Giá Rẻ, Chính Chủ, Uy Tín T05/2026 | Trang 459
14.764 căn hộ bán tại Toàn quốc
91.3 tỷ 47 m² 1 1Vinhomes Ocean Park Huyện Gia Lâm, Hà NộiĐức Tuấn
7Bán nhanh căn 2N 1VS giá 1.5 tỷ view sông san hô tại Vinhomes Ocean Park
1.5 tỷ 59 m² 2 1Vinhomes Ocean Park Huyện Gia Lâm, Hà NộiVân Vinhomes
6Bán căn hộ 2pn Sadora rẻ nhất kdt Sala chỉ 6.5 tỷ, bao thuế phí
6.5 tỷ 88 m²Sadora Apartment Quận 2, Hồ Chí MinhNguyễn Đắc Luận
4Cần bán căn hộ nghỉ dưỡng sở hữu lâu dài 100% view biển
2 tỷ 39 m² 3 3Thanh Long Bay Huyện Hàm Thuận Nam, Bình ThuậnĐỗ Ngọc Quí
7Cần bán gấp 3PN+2VS Góc giá 2,300 triệu tại Vinhomes Ocean Park LH: 0942.782.768
2.3 tỷ 80 m² 3 2Vinhomes Ocean Park Huyện Gia Lâm, Hà NộiThọ Quyết
9The Sang Residence vị trí đắc địa view biển Mỹ Khê Đà Nẵng, giá tốt
Thỏa thuận 82.6 m² 2 2The Sang Residence Quận Ngũ Hành Sơn, Đà NẵngLê Phương
8Sở hữu căn hộ gần quận 2 giá rẻ không tưởng, 115m2, 3pn, sân vườn chỉ 4,5 tỷ, có cửa sổ
4.5 tỷ 115 m² 3 3Ricca Quận 9, Hồ Chí MinhHappy Land
6Căn hộ Precia Quận 2 giá góc chủ đầu tư 53 triệu/m2, chiết khấu 2% nhà mới đã có sổ
5.4 tỷ 101 m² 3Precia Quận 2, Hồ Chí MinhHappy Land
9Siêu hot Garden Villa căn duy nhất Duplex 2T + sân vườn full nội thất 30 tỷ all - in. LH xem ngay
30 tỷ 224 m² 3 3Đảo Kim Cương - Diamond Island Quận 2, Hồ Chí MinhTrần Thị Ngọc Dương
8Khách thân gửi căn tầng cao D'lusso Quận 2, view sông dt 76m2 có sổ bàn giao 2022 giá 5.12 tỷ
5.1 tỷ 76 m² 2 2D'Lusso Quận 2, Hồ Chí MinhHappy Land
3Ưu đãi trong tuần cho căn hộ cao cấp 1pn, nội thất hiện đại cao cấp, sở hữu lâu dài
2.1 tỷ 55 m² 1 2Moonlight Avenue Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minhvõ thành đạt
5Bán gấp căn góc 2N+1, 2VS ban công đông nam view thoáng chỉ 1.77 tỷ Ocean Park 0812602680
1.8 tỷ 70 m² 2 2Vinhomes Ocean Park Huyện Gia Lâm, Hà NộiVân Vinhomes
5Cần bán CHCC Dolphin Plaza, Nam Từ Liêm, 133m2, 3N3VS, đủ đồ, giá 4,8 tỷ
4.8 tỷ 133 m² 3 3Dolphin Plaza Quận Nam Từ Liêm, Hà NộiNguyethnh
4Căn 1N giá chỉ 1,25 tỷ View đẹp lung linh Tại Ocean Park thiết kế hiện đại
1.3 tỷ 47 m² 1 1Vinhomes Ocean Park Huyện Gia Lâm, Hà NộiThọ Quyết
7CĂN HỘ “BIẾN HÌNH” 1PN + 1, CK 3.5%, TẶNG NỘI THẤT TRỊ GIÁ 255 TRIỆU, MẶT TIỀN VÀNH ĐAI 3
2.7 tỷ 63 m² 2 1MT Eastmark City Quận 9, Hồ Chí MinhHappy Land
6Bán gấp căn Góc 2PN+1 2VS 70m2 giá 1,98 tỷ tại Vin Ocean Park LH 0942.782.768
2 tỷ 70 m² 2 2Vinhomes Ocean Park Huyện Gia Lâm, Hà NộiThọ Quyết
10Không có căn hộ nào giá tốt hơn MT Eastmark City tại Quận 9, chỉ cần thanh toán 800 triệu để…
800 triệu 63 m² 2 1MT Eastmark City Quận 9, Hồ Chí MinhHappy Land
10Bán căn hộ Tecco Garden Thanh Trì, pháp lý hoàn thiện tiện ích đủ
3.4 tỷ 141 m²Tecco Garden Huyện Thanh Trì, Hà Nộihoàng quân
12Bán căn hộ cao cấp 2 pn, full nội thất chỉ 1.65 tỷ tại Vinhomes OceanPark - Gia Lâm
1.7 tỷ 60 m² 2 1Vinhomes Ocean Park Huyện Gia Lâm, Hà NộiĐức Tuấn
6Chính chủ gửi bán gấp căn 2Phòng ngủ Feliz en Vista Quận 2, chỉ 5.85 tỷ all-in, nhà sẵn nội…
5.9 tỷ 85 m² 2 2Feliz En Vista Quận 2, Hồ Chí MinhTrần Thị Ngọc Dương
Tại sao nên tìm mua bất động sản tại Bds123.vn?
Hiện có rất nhiều website cung cấp thông tin mua bán bất động sản. Trong đó Bds123.vn là kênh thông tin nhà đất uy tín có lượng người tìm kiếm lớn với các chuyên mục như: mua bán căn hộ chung cư, mua bán nhà, bán nhà mặt tiền, bán biệt thự, bán đất, đất nền dự án, bán nhà trọ, bán khách sạn.
Nhờ đó, số tin đăng trên Bds123.vn rất phong phú, tha hồ để bạn lựa chọn. Ngoài ra, nếu có nhu cầu đăng tin mua bán bất động sản thì cơ hội tiếp cận với khách hàng cao, giúp giao dịch diễn ra nhanh chóng, hiệu quả và tiết kiệm chi phí hơn so với các hình thức quảng cáo khác.
Số lượng tin đăng tại các chuyên mục
Đánh giá khách hàng khi sử dụng Bds123.vn
Trước đây tôi tìm kiếm mua bán nhà từ nhiều nguồn và nhiều website khác nhau, nhưng thông tin chưa được kiểm chứng, khiến tôi khá mất thời gian. Từ ngày biết đến Bds123.vn việc tìm kiếm trở nên dễ dàng hơn. Các tin đăng được cập nhật rõ ràng, đúng giá cả, đúng diện tích giúp tôi nhanh chóng lựa chọn được căn phù hợp.
Bạn muốn đăng tin bán nhà hoặc bất động sản khác?
Đăng tin trên Bds123.vn giúp tiếp cận khách hàng có nhu cầu mua nhà mỗi ngày nhanh chóng với chi phí thấp và hiệu quả cao.
Đăng tin ngay