Mua Bán Căn Hộ Chung Cư Giá Rẻ, Chính Chủ, Uy Tín T05/2026 | Trang 543
14.761 căn hộ bán tại Toàn quốc
45.3 tỷ 116 m² 3 2Goldmark City Quận Bắc Từ Liêm, Hà NộiLinh
5Chính chủ bán căn hộ River panorama, 2pn tầng cao nhà mới 100% giá chỉ 2,45tỷ bao hết
2.5 tỷ 56 m² 2 1River Panorama Quận 7, Hồ Chí MinhPhạm Công Tuấn
5Căn hộ cao cấp The Lancaster số 22 Lê Thánh Tôn Quận 1 không tiếp trung gian
13 tỷ 86 m² 2 2Lancaster Nguyễn Trãi Quận 1, Hồ Chí MinhThu Mai
10Bán Căn Hộ Sky 89 2 PN DT 72m² view sông giá chỉ 3,1 tỷ bao hết phí
3.1 tỷ 72 m² 2 2Sky 89 An Gia Quận 7, Hồ Chí MinhPhạm Công Tuấn
3Mở bán căn hộ trust city tại cửu cao Căn Giang Hưng Yên sở hữu lâu dài
2 tỷ 69.5 m² 2 2Trust City Huyện Văn Giang, Hưng Yênđinh thị thúy hường
10Bán gấp căn 65m2 Sky 89 Quận 7 giá chỉ 2,840 tỷ bao toàn bộ thuế phí
2.8 tỷ 65 m² 2 2Sky 89 An Gia Quận 7, Hồ Chí MinhĐặng Thanh Bình
8Chung cư cao cấp Long Biên dt 99m2 giá 3.5 tỷ, hỗ trợ lãi suất 0 đồng 15 tháng, có sổ
3.5 tỷ 99 m² 3 2Le Grand Jardin Quận Long Biên, Hà NộiTrần Thùy Dương
8Bán căn hộ tầng 9 toà nhà 259 Yên Hoà Cầu Giấy diện tích 70m2 giá 3 tỷ
3 tỷ 70 m² 2 2Quận Cầu Giấy, Hà NộiNguyễn Tiến Mạnh
8Bán gấp căn 51m2 An Gia Riverside nhà full nội thất giá sập sàn chỉ 2,3 tỷ
2.3 tỷ 51 m² 2 1An Gia Riverside Quận 7, Hồ Chí MinhĐặng Thanh Bình
8Bán nhanh căn 90m2 River Panorama Quận 7 view sông giá chỉ 3,6 tỷ full thuế phí
3.6 tỷ 90 m² 3 2River Panorama Quận 7, Hồ Chí MinhĐặng Thanh Bình
1Khu đô thị dự án Trust City nằm gần Eco Park LH 0368070258
35.9 triệu/m2 58.75 m² 2 1Trust City Huyện Văn Giang, Hưng YênÁnh Dương
5Sở hữu ngay căn hộ 1PN+1, 1VS view đại học giá 1.3 tỷ tại Vinhomes Ocean Park LH 081 260 2680
1.3 tỷ 47 m² 1 1Vinhomes Ocean Park Huyện Gia Lâm, Hà NộiVân Vinhomes
5Sỡ hữu căn chung cư đẹp bậc nhất Xứ Thanh với chỉ 500tr, tiện ích đầy đủ
1.4 tỷ 64 m² 2 2Tecco Center Point Thành phố Thanh Hóa, Thanh Hóađào tùng
6Rẻ nhất, Ưu đãi tốt nhất với quỹ căn độc quyền từ 1.5 - 3 phòng ngủ dự án HoàngHuy…
2.6 tỷ 76.8 m² 2 2Hoàng Huy Commerce Quận Lê Chân, Hải PhòngMinh BĐS
2Căn hộ ngay mặt tiền Võ Văn Kiệt thiết kế chuẩn Nhật giá tốt đầu tư
2.4 tỷ 72 m² 2 2Diamond Riverside Quận 8, Hồ Chí MinhLê Thị Thu Thảo
1Sunrise City căn hộ 3PN diện tích 129m2, full nội thất giá bán 5,9 tỷ, lh 0903750783
5.9 tỷ 129 m² 3 2Sunrise City Quận 7, Hồ Chí MinhNguyễn anh Dũng
6VỚI 650 triệu sở hữu căn hộ cao cấp Le Grand Jardin chiết khấu lên tới 200 triệu, HTLS 0%
Thỏa thuận 99 m²Le Grand Jardin Quận Long Biên, Hà NộiHoàng Thanh Nga
3Sở hữu ngay căn hộ cao cấp 2 pn, 2 wc tại khu đô thị Trust City
Thỏa thuận 58.5 m² 2 2Trust City Huyện Văn Giang, Hưng YênNguyễn Văn Chung
8Trả góp 0 đồng trong 18 tháng giá chuẩn từ 25tr/m2 nhận nhà ở ngay
2.3 tỷ 81 m² 3 2Eurowindow River Park Huyện Đông Anh, Hà NộiTrần Thùy Dương
2Mở bán 30 căn hộ đầu tien với hàng loạt quà tặng hấp dẫn lh 0344319625
Thỏa thuận 54.5 m² 2 1Trust City Huyện Văn Giang, Hưng Yênnguyễn thị hương nhi
Tại sao nên tìm mua bất động sản tại Bds123.vn?
Hiện có rất nhiều website cung cấp thông tin mua bán bất động sản. Trong đó Bds123.vn là kênh thông tin nhà đất uy tín có lượng người tìm kiếm lớn với các chuyên mục như: mua bán căn hộ chung cư, mua bán nhà, bán nhà mặt tiền, bán biệt thự, bán đất, đất nền dự án, bán nhà trọ, bán khách sạn.
Nhờ đó, số tin đăng trên Bds123.vn rất phong phú, tha hồ để bạn lựa chọn. Ngoài ra, nếu có nhu cầu đăng tin mua bán bất động sản thì cơ hội tiếp cận với khách hàng cao, giúp giao dịch diễn ra nhanh chóng, hiệu quả và tiết kiệm chi phí hơn so với các hình thức quảng cáo khác.