Tin hết hạn
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ 55M TẠI HOÀNG QUỐC VIỆT
7.2 tỷ ~ 130,9 triệu/m²
55 m²
5
3
3 năm trước
Địa chỉ:
số 5 Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội
Khu vực:
Thông tin mô tả
Diện tích nhà 55m
Mặt tiền 4,6m nở hậu
Nhà hướng Nam, mang đến phúc khí cho gia chủ
Kết cấu nhà xây 4 tầng , sân thượng rộng , 4 phòng ngủ 3 toilet
Ngõ trước nhà 3 gác tránh xe máy
Giá : 7,2 tỷ
Liên hệ :096 3452669 hoặc 0904927280
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Nhà riêng
- Giá/m²
- ~ 130,9 triệu/m²
- Diện tích
- 55 m²
- Số phòng ngủ
- 5 phòng
- Số phòng vệ sinh
- 3 phòng
- Hướng chính
- Nam
Vị trí & bản đồ
số 5 Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ năm, 11:39 16/03/2023
- Gói tin
- Tin thường
- Mã tin
- 612718
Ngày hết hạn
Thứ bảy, 11:39 15/04/2023