LEGACY 66 – CĂN HỘ NGAY TRUNG TÂM QUẬN 5

6 tỷ ~ 98,4 triệu/m²
61 m²
2
2
50 phút trước
Địa chỉ:
66 Đường Tân Thành, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh
Sau sáp nhập: 66 Đường Tân Thành, Phường Chợ Lớn, Hồ Chí Minh

Thông tin mô tả

LEGACY 66 – CĂN HỘ NGAY TRUNG TÂM QUẬN 5

Mặt tiền Tân Thành, Quận 5 – vị trí trung tâm hiếm có, kết nối nhanh Quận 1, 3, 4, 6, 8, 10, 11, Tân Phú…

️ Dự án cao 22 tầng nổi, 2 tầng hầm cùng hệ tiện ích nội khu chuẩn sống hiện đại:

✨ Hồ bơi – gym – lounge – sky garden – khu thư giãn trên cao

✨ 36 tiện ích đặc quyền phục vụ cư dân ngay trong nội khu

Bảo chứng uy tín từ:

• Chủ đầu tư Tân Thành

• Tổng thầu Delta Group

• Đơn vị quản lý Savills

• Đồng hành tài chính bởi Vietcombank, MB Bank, VietinBank

ĐA DẠNG DIỆN TÍCH – PHÙ HỢP Ở THỰC & ĐẦU TƯ

• 1PN ~53m²: phù hợp người trẻ, chuyên gia, đầu tư cho thuê

• 2PN 70–80m²: tối ưu cho gia đình hiện đại

• 3PN ~94m²: rộng rãi cho gia đình đa thế hệ

✨ CHUẨN BÀN GIAO CAO CẤP

✔️ Khóa cửa Yale/Hafele

✔️ Máy lạnh âm trần Daikin/Panasonic

✔️ Thiết bị bếp Hafele – Malloca – Teka

✔️ Thiết bị vệ sinh Grohe/Kohler/TOTO

✔️ Gạch Porcelain khổ lớn

✔️ Videophone – hệ điện Panasonic/Schneider

✔️ Vách kính cường lực phòng tắm

Khách nhận nhà gần như hoàn thiện cao cấp, tiết kiệm thời gian và chi phí sửa chữa.

LỢI THẾ KHAI THÁC CHO THUÊ NHANH

✔️ Trung tâm Quận 5 – khu dân cư đông đúc, nhu cầu ở thực cao

✔️ Dễ tiếp cận bệnh viện, trường học, khu thương mại – văn phòng

✔️ Phù hợp chuyên gia, bác sĩ, gia đình trẻ, khách thuê dài hạn

CHÍNH SÁCH THANH TOÁN LINH HOẠT

Chỉ 10% ký HĐMB

Thanh toán giãn chỉ 5%/đợt

Chỉ 20% đến khi nhận nhà

Hỗ trợ lãi suất 0% – ân hạn gốc 2 năm

CHIẾT KHẤU HẤP DẪN

✔️ Thanh toán chuẩn: CK 3%

✔️ Thanh toán nhanh 50%: CK 5%

✔️ Thanh toán nhanh 70%: CK 7%

✔️ Booking sớm: thêm 1%

✔️ Mua nhiều căn: thêm đến 1.5%

Phù hợp cả khách mua ở cần nhẹ tài chính và nhà đầu tư muốn tối ưu dòng tiền.

☎️ Hotline/Zalo: 0962 612 578 - Tuấn Kiệt

Đặc điểm bất động sản

Loại hình nhà ở
Căn hộ
Giá/m²
~ 98,4 triệu/m²
Diện tích
61 m²
Giấy tờ pháp lý
Hợp đồng mua bán
Số phòng ngủ
2 phòng
Số phòng vệ sinh
2 phòng

Vị trí & bản đồ

66 Đường Tân Thành, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh Xem bản đồ lớn

Thông tin liên hệ

Ngày đăng
Thứ sáu, 15:02 22/05/2026
Ngày hết hạn
Thứ hai, 15:02 01/06/2026
Gói tin
Tin miễn phí
Mã tin
917676
Lưu ý

Tất cả tin rao vặt đều do người dùng đăng tải. Bds123.vn không chịu trách nhiệm về tính chính xác của thông tin. Chúng tôi khuyến khích bạn nên kiểm tra kỹ thông tin trước khi giao dịch. Nếu phát hiện nội dung sai phạm, vui lòng báo cáo tại đây hoặc qua hotline 0839202123 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời.

Mọi người cũng tìm kiếm

Tin rao bán căn hộ cùng khu vực

6 tỷ61 m²
0962612578 Zalo
Phản ánh tin đăng

Lý do phản ánh:

Thông tin liên hệ

Chia sẻ

Sao chép đường dẫn tin đăng

https://bds123.vn/legacy-66-can-ho-ngay-trung-tam-quan-5-pr917676.html